Thảo luận Gà đẹp

nguyentai007

Nhà nông nghiệp dư
Xin chào bạn, mình là facebooker Tiểu Long và là chủ nhân của bầy gà này, rất vui được bạn giới thiệu hình ảnh của mình
hihih. mình thì thích đàn gà này quá. nhưng mà không biết mua giống và vận chuyển vào như thế nào. theo mình biết thì tuần nào cũng có xe chở gà giống từ bắc vào nhưng mình lại không quen biết với mấy trại gà đó. mình đang tính mua khoảng 500 đến 700 con để nuôi tết

Dạo này nghe nói gà gởi xe qua chốt kiểm dịch nếu phát hiện là bị tịch thu đó.[DOUBLEPOST=1415006160,1415006026][/DOUBLEPOST]Gà của tài mới nhìn thì đã biết là thịt ngon zùi hey. Mà gà mía đó dưới t có chuộng kohler màu lông đó.
Con gà ri thì ai cũng mê

7anh-4

Nguyễn Ngọc Ánh
gà mía đường lâm sơn tây là giống gà quý thuần việt chứ không phải gà mía mà các thương lái gọi cho giống gà đẻ đâu bạn nhé, bạn gõ trên google xem nhé

gà mía đường lâm sơn tây là giống gà quý thuần việt chứ không phải gà mía mà các thương lái gọi cho giống gà đẻ đâu bạn nhé, bạn gõ trên google xem nhé[
gà mía đường lâm sơn tây là giống gà quý thuần việt chứ không phải gà mía mà các thương lái gọi cho giống gà đẻ đâu bạn nhé, bạn gõ trên google xem nhé
bạn nguyễn ngọc ánh ở đâu vậy gà này nuôi 4 tháng gà trông đạt tb bao nhiêu hả bạn

7anh-4

Nguyễn Ngọc Ánh
mình ở chương mỹ, Hà tây đàn gà này được 4 tháng tuổi trung bình con trống khoảng 2 kg, mái khoảng 1,6 kg bạn à

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH