MIỀN NAM gà đòn đạp mái 3.5kg

• Thread starter Cuong Mit
  • Ngày gửi
C

Cuong Mit

Guest
Có em gà đòn tơ 3.5kg cao to độp troai ăn uống khỏe ầm ầm nuôi hết cỡ qua năm trên 4kg.
Mỗi tội đấm đá dở quá bán cho anh chị nào mua về làm thịt hoặc ĐẠP MÁI GÀ TA, đảm bảo gà con lai nòi đẹp mã to khỏe dễ nuôi. 600k. Fix cho anh chị nhiệt tình đến mua tại nhà (ở Thủ Dầu Một).

Last edited by a moderator:
up hình lên cho ngta dễ mua bạn ak !!!!
Bác Đỗ Minh Thiện nói chí phải. Thanks bác nha. Hình em nó đây lúc mới xổ xong nhảy chồm chồm chụp không rõ lắm.

up hình lên cho ngta dễ mua bạn ak !!!!
anh Thiện ở gần ngã 3 Nông nghiệp không vậy. em có nhà đứa bạn bên đó nên cũng hay qua chơi (Bời Lời). qua tết đặt trước anh Thiện để cho 50 gà con giống gà Chạ Tây Ninh. nuôi đến giữa năm nhà có đám giỗ là vừa đẹp đội hình luôn. :D:D:D:D

http://agriviet.com/threads/ga-cha-tay-ninh.241836/

Last edited by a moderator:
Bác Đỗ Minh Thiện nói chí phải. Thanks bác nha. Hình em nó đây lúc mới xổ xong nhảy chồm chồm chụp không rõ lắm.

anh Thiện ở gần ngã 3 Nông nghiệp không vậy. em có nhà đứa bạn bên đó nên cũng hay qua chơi (Bời Lời). qua tết đặt trước anh Thiện để cho 50 gà con giống gà Chạ Tây Ninh. nuôi đến giữa năm nhà có đám giỗ là vừa đẹp đội hình luôn. :D:D:D:D

má ơi ! từ bời lời qua mình xa lắc , cách chắc khoảng 15km , nếu có ý thực sự muốn mua thì bạn đặt hàng trước giùm nhé , vì hiện tại còn ngày 29/12 âm lịch và mùng 7/1 âm lịch là chưa có người đặt !!!! hix

gửi bạn bản đồ đường đi tham khảo nhé !

má ơi ! từ bời lời qua mình xa lắc , cách chắc khoảng 15km , nếu có ý thực sự muốn mua thì bạn đặt hàng trước giùm nhé , vì hiện tại còn ngày 29/12 âm lịch và mùng 7/1 âm lịch là chưa có người đặt !!!! hix

gửi bạn bản đồ đường đi tham khảo nhé !

em nuôi gà mới nở 1 ngày cũng được anh không cần úm sẵn 10 ngày đâu (ở nhà em lâu nay vẫn nuôi úm gà con phát triển tốt). hoặc anh Thiện chịu khó bán trứng em đem về ấp càng tốt. đỡ được khâu vận chuyển gà con đi đường xa (ở Thủ Dầu Một Bình Dương)

em nuôi gà mới nở 1 ngày cũng được anh không cần úm sẵn 10 ngày đâu (ở nhà em lâu nay vẫn nuôi úm gà con phát triển tốt). hoặc anh Thiện chịu khó bán trứng em đem về ấp càng tốt. đỡ được khâu vận chuyển gà con đi đường xa (ở Thủ Dầu Một Bình Dương)
Trước đây mình có bán gà mới nở cho khách , nhưng cũng có 1 vài người úm k kỹ nên nuôi chậm lớn nên mình k bán gà mới nở làm mất uy tín - gà mình giao Thủ Đức - Bình Chánh vô tư chứ gần xịt như Thủ Dầu 1 thì wa cầu Phú Cường là tới là quá gần !

Nếu có dịp bạn hãy xem gà ôi úm 10 ngày rồi quyết định mua loại nào , chứ cũng k ít bạn vì ham rẻ mà mua gà mới nở về úm k dc gọi dt nhờ mình hỗ trợ đấy !

ak , có phải hwa bạn cho sdt ng chị bạn ở Tây Ninh gọi dt hỏi mua gà mình k ? Trong bài viết mình ghi là giá gà mới nở là 16-17k tùy nơi bán , còn chị hỏi mình sao bán giá 20k chỉ trong vài ngày đăng , mình xin đính chính lại là giá bán gà mới nở của các trại khác là 16-17k , còn mình k bán gà mới nỡ nhé !!!!

Last edited:
Trước đây mình có bán gà mới nở cho khách , nhưng cũng có 1 vài người úm k kỹ nên nuôi chậm lớn nên mình k bán gà mới nở làm mất uy tín - gà mình giao Thủ Đức - Bình Chánh vô tư chứ gần xịt như Thủ Dầu 1 thì wa cầu Phú Cường là tới là quá gần !

Nếu có dịp bạn hãy xem gà ôi úm 10 ngày rồi quyết định mua loại nào , chứ cũng k ít bạn vì ham rẻ mà mua gà mới nở về úm k dc gọi dt nhờ mình hỗ trợ đấy !

ak , có phải hwa bạn cho sdt ng chị bạn ở Tây Ninh gọi dt hỏi mua gà mình k ? Trong bài viết mình ghi là giá gà mới nở là 16-17k tùy nơi bán , còn chị hỏi mình sao bán giá 20k chỉ trong vài ngày đăng , mình xin đính chính lại là giá bán gà mới nở của các trại khác là 16-17k , còn mình k bán gà mới nỡ nhé !!!!

Do bạn em không đọc kỹ đó anh. Không có gì đâu. Theo dõi agri lâu nay cảm thấy anh làm ăn uy tín đàng hoàng, bài viết - bình luận rất có chiều sâu kiến thức, tâm huyết, nên tin tưởng giới thiệu cho bạn ngay và luôn (mặc dù chưa gặp anh). :cool:
Bữa nào có dịp em qua TB sẽ gọi hẹn anh trước để xin tham quan thực tế chuồng trại học kinh nghiệm. Vì trước giờ em chỉ nuôi ít gà thịt dùng trong nhà thôi lúc nào dư nhiều mới bán.

Do bạn em không đọc kỹ đó anh. Không có gì đâu. Theo dõi agri lâu nay cảm thấy anh làm ăn uy tín đàng hoàng, bài viết - bình luận rất có chiều sâu kiến thức, tâm huyết, nên tin tưởng giới thiệu cho bạn ngay và luôn (mặc dù chưa gặp anh). :cool:
Bữa nào có dịp em qua TB sẽ gọi hẹn trước để xin tham quan thực tế chuồng trại. Vì trước giờ em chỉ nuôi và ít gà thịt dùng trong nhà thôi lúc nào

Cảm ơn bạn đã đọc nhiều bài viết của mình , ! bạn có thể đọc thêm bài theo link dưới để bình luận cho xôm tụ nhé !
http://agriviet.com/threads/mang-an-danh-cho-ga.242066/

hwa chị ấy gọi hỏi mua , nhưng mà thấy chị ấy xa quá , nên giói thiệu 1 vài địa điểm gần chị ấy xem sao , k phải là k bán , mà muốn bắt gà gần thì sức khỏe tốt hơn , đở phãi đi xa , và mình có nói rằng nếu k tìm được giống ưng ý thì hãy xuống mình xem xem được không mình bán cho về nuôi ! ( mình bất ngờ với câu nói của chị ấy nên chán quá dzô diễn đàn 8 tào lao luôn hồi sáng này đấy -huhu http://agriviet.com/threads/ga-cha-tay-ninh.241836/page-5 )

Nếu bạn k sợ thất vọng thì mình sẳn sáng tiếp đón , vì nói thật chứ mình tuyển chọn được có 50con gà mái , và chuồng gà ngủ làm rất đơn giản chứ k có gì cầu kỳ như 1 số trại lớn của ngkhac - vì mình làm thêm cho thõa đam mê thôi , chứ công việc chính của mình là làm công ty ở KCN Trảng Bàng bạn nhé !!!

ban ko anh

Bài viết có nội dung tương tự

Back