Bán Gà Đông Tảo của Đậu Đỏ

• Thread starter Đậu Đỏ HD
  • Ngày gửi
Đậu đỏ pm cho embe xin số phone nhé sẻ ali cho bác khi cần.
Xe vào sg chính xác là bx miền đông hay bến xe an sương vậy bác đậu đỏ?

Có vài anh em alo hỏi giá con gà trống chân khủng của mình, nên mình up lại và đưa giá lên diễn đàn để anh em rõ ràng và thoải mái nhé. Mình muốn bán con đó với giá 1,5 triệu, ai thấy thích thì alo cho mình. Hiện tại mình chưa có hình mới nhất của nó nên nhờ anh Việt nếu đi ngang qua thì up hình mới nhất của nó lên giúp em nhé. Hôm trước anh về chơi em nhớ là có chụp mấy kiểu mà, nếu không thì để Chủ Nhật tuần này mình sẽ chụp và up lên để anh em xem! Thanks anh em đã đọc bài.

Để nghiên cứu lại vụ gửi xe, nghe nói gửi 2 ngày 2 đêm về đên sg ko bít có bị trói nước ko nữa, hơi đắn đo .

Để nghiên cứu lại vụ gửi xe, nghe nói gửi 2 ngày 2 đêm về đên sg ko bít có bị trói nước ko nữa, hơi đắn đo .

Trời, bây giờ đang là mùa hè ngoài Bắc đang rất nóng và phù hợp với tiết trời nóng nực trong Nam vậy mà bạn còn đắn đo việc đó thì ít nữa trời ngàoi Bắc mát hơn hoặc lạnh thì gà vào tới đó chắc tẩu hỏa nhập ma mất. Hoặc bạn có nhà xe nào quen thì nhờ người ta nhận gà tại Hà Nội rồi tự chuyển vào!Hoặc nếu có thể thì vận chuyển bằng đường hàng không! Mình nói thế không phải là mình muốn bán gà cho bạn mà ý mình muốn nói là nhiều bạn trong Nam mua gà ngoài này cũng phải chuyển như vậy thôi. Bạn nói vậy mình cũng lo lắng nếu vận chuyển vào mà gà không như bạn mong muốn thì mất uy tín mất, thôi bạn cố tìm xem anh em trng đó có gà đẹp và rẻ hơn thì bảo anh em chia cho mấy cặp để làm giống nhé, mình để gà bán ngoài này cho yên tâm. Anh em ở gần có thể tới xem và mua gà trực tiếp, tránh hiểu lầm! Thanks.

Nhà em ở gần Thị Trấn Cẩm Giàng, huyện Cẩm Giàng, Hải Dương anh ạ!

Nhà Đậu Đỏ có gần đường 5 không? Nhìn gà của Đậu Đỏ trông thích thật đấy, ảnh mà nét hơn tí nữa thì lung linh :huh:
Nhà mình ở Hải Phòng nên hay qua đường đó. Rất mong có dịp ghé thăm đàn gà nhà bạn 1 ngày không xa.

Nhà em ở gần Thị Trấn Cẩm Giàng, huyện Cẩm Giàng, Hải Dương anh ạ!

Nhà Đậu Đỏ có gần đường 5 không? Nhìn gà của Đậu Đỏ trông thích thật đấy, ảnh mà nét hơn tí nữa thì lung linh :huh:
Nhà mình ở Hải Phòng nên hay qua đường đó. Rất mong có dịp ghé thăm đàn gà nhà bạn 1 ngày không xa.
Nhà em cách đường 5 khoảng 5km anh ạ, hôm trước anh Việt có về nhà em chơi thăm nhà rồi. rất vui khi anh đến thăm nhà ạ. Hen gặp anh 1 ngày không xa! Welcome!

À, bác đang ở HN thì hôm nào rảnh mấy anh em gọi nhau đi cafe đi. Rủ anh Việt đi nữa, đợt này em cũng khá rảnh!

--------

À, bác đang ở HN thì hôm nào rảnh mấy anh em gọi nhau đi cafe đi. Rủ anh Việt đi nữa, đợt này em cũng khá rảnh!

Last edited by a moderator:
Có vài anh em alo hỏi giá con gà trống chân khủng của mình, nên mình up lại và đưa giá lên diễn đàn để anh em rõ ràng và thoải mái nhé. Mình muốn bán con đó với giá 1,5 triệu, ai thấy thích thì alo cho mình. Hiện tại mình chưa có hình mới nhất của nó nên nhờ anh Việt nếu đi ngang qua thì up hình mới nhất của nó lên giúp em nhé. Hôm trước anh về chơi em nhớ là có chụp mấy kiểu mà, nếu không thì để Chủ Nhật tuần này mình sẽ chụp và up lên để anh em xem! Thanks anh em đã đọc bài.

Mấy hôm nay trời nắng đẹp ghê, hy vọng đến cuối tuần thời tiết vẫn đẹp thế này để chụp hình gà mới nhất khoe cùng anh em diễn đàn!

gà đẹp đấy ..để anh một đôi nhé..

--------

nhìn sdt của daudo quen quen..có phải của bạn mình ko nhỉ

--------

nhìn sdt của daudo quen quen..có phải của bạn mình ko nhỉ

Thọ Xuân - Thanh Hóa, dạo này về quê nuôi gà à, chán nghề kỹ sư rồi sao! Dạo này có mấy đôi gà giống đẹp đấy nhưng bọn nó to hơn trong ảnh nhiều rồi. Nếu bắt về thì nuôi mấy tháng nữa là có thể sinh sản được luôn! Định bao giờ bắt đấy?
À, thằng cu Kiệt lớn chưa nhỉ, chắc sắp đi học rồi đúng không?

Bác đưa hình rõ chút đi để anh em còn thưởng thức được cái đẹp của gà DT.

Ok bác Nothing01, cuối tuần này nếu trời nắng đẹp thì em sẽ chụp để khoe cùng anh em, nếu mà mưa bão thì đành khất anh em vậy vì đợt này ngoài Bắc mưa bão liên tục mà!

Gàcuar Đậu Đỏ cũng khá lớn rồi!

Hôm CN vừa rồi nhân tiện trời nắng đẹp thế là chạy ngay về quê chụp ảnh Gà của Đậu Đỏ để khoe với anh em diễn đàn ảnh mới nhất của mình.
Đây là ảnh tổng quát của cả đàn khi dạo chơi sau con bão:

Hai anh em xếp hàng để chụp ảnh

Một em mái rất tiềm năng:

Thêm ảnh cả đàn tranh nhau ăn cơm nguội này:

Gà bố đứng nhìn đàn con ăn( mấy hôm mưa bão nên vườn bị ướt, chân cả đàn dính bùn bẩn quá):

Và đây là 1 trong số những em trống tiêu biểu của đàn( chân vảy thịt đỏ, đầu gộc tre từ lúc nhỏ)

Còn đây là chân con gà trống của mình hiện tại( mình đã cất công bắt nó đi rửa chân rồi chụp để khoe anh em đấy):

Hôm chủ nhật vừa rồi mình đã bán được 1 đôi gà cho bạn ở Thanh Hóa, Hix nghĩ lại cũng thấy ngại, trời nắng trang trang mà khoảng 3 h chiều phải xuất phát chạy xe máy từ nhà lên Hà Nội lại vộ vàng để kịp xe gửi vào Thanh Hóa nữa chứ. Xin phép up cặp gà đó để anh em cho ý kiến:

Còn đây là em gà trống chân khủng của mình, cũng có nhiều anh em hỏi mua nhưng có vài anh em chê đắt vì vậy mình up ảnh mới nhất của em nó và công bố giá bán em nó là 1,5 triệu nhé, mình ưu tiên bán cho anh em ở gần nhà hoặc khu vực Hải Dương nhé, anh em nào hợp nhãn thì alo cho mình.

Hiện tại mình muốn bán bớt vài cặp gà giống nữa nên anh em nào muốn mua gà giống thì alo cho mình.
Cám ơn anh em đã ghé Topic của mình!

Hôm CN vừa rồi nhân tiện trời nắng đẹp thế là chạy ngay về quê chụp ảnh Gà của Đậu Đỏ để khoe với anh em diễn đàn ảnh mới nhất của mình.
Đây là ảnh tổng quát của cả đàn khi dạo chơi sau con bão:

Hai anh em xếp hàng để chụp ảnh

Một em mái rất tiềm năng:

Thêm ảnh cả đàn tranh nhau ăn cơm nguội này:

Gà bố đứng nhìn đàn con ăn( mấy hôm mưa bão nên vườn bị ướt, chân cả đàn dính bùn bẩn quá):

Và đây là 1 trong số những em trống tiêu biểu của đàn( chân vảy thịt đỏ, đầu gộc tre từ lúc nhỏ)

Còn đây là chân con gà trống của mình hiện tại( mình đã cất công bắt nó đi rửa chân rồi chụp để khoe anh em đấy):

Hôm chủ nhật vừa rồi mình đã bán được 1 đôi gà cho bạn ở Thanh Hóa, Hix nghĩ lại cũng thấy ngại, trời nắng trang trang mà khoảng 3 h chiều phải xuất phát chạy xe máy từ nhà lên Hà Nội lại vộ vàng để kịp xe gửi vào Thanh Hóa nữa chứ. Xin phép up cặp gà đó để anh em cho ý kiến:

Còn đây là em gà trống chân khủng của mình, cũng có nhiều anh em hỏi mua nhưng có vài anh em chê đắt vì vậy mình up ảnh mới nhất của em nó và công bố giá bán em nó là 1,5 triệu nhé, mình ưu tiên bán cho anh em ở gần nhà hoặc khu vực Hải Dương nhé, anh em nào hợp nhãn thì alo cho mình.

Hiện tại mình muốn bán bớt vài cặp gà giống nữa nên anh em nào muốn mua gà giống thì alo cho mình.
Cám ơn anh em đã ghé Topic của mình!

Dạo này anh em nông dân bận công việc nhiều nên ít tham gia diễn đàn. Chúc cả nhà luôn làm ăn phát đạt nhân tiện up lại ảnh gà của Đậu Đỏ, hi

Dạo này anh em nông dân bận công việc nhiều nên ít tham gia diễn đàn. Chúc cả nhà luôn làm ăn phát đạt nhân tiện up lại ảnh gà của Đậu Đỏ, hi

Up lại để bán bớt vài cặp gà giống, anh em ai tháy hợp nhãn thì alô cho mình, thanks!

để mai ta rảnh up hình lên mới được....hehehe....có con mái con chân khủng bố lun

đây là bầy gà và con mái chân khủng.....anh minh vy đừng dòm ngó nhé...hihi

đây là bầy gà và con mái chân khủng.....anh minh vy đừng dòm ngó nhé...hihi

Gà của bạn đẹp đó, chúc mừng nhé! Dạo này có nhiều gà giống bán không hả taukilan?

Back