Gà hmong thuần chủng

cách đây vài năm em có biết được giống gà hmong.em rất thích nhưng tìm thông tin về gà thuần chủng thấy rất ít.em ở gia lai và daklak,em muốn nuôi khoảng vài chục con gà hmong thuần chủng.ace nào biết hay có giống bán cho em với.thanks

con gà này là gà ngoại mà bác.ý e nói là con hmông cơ
Con Hmong của bác con trống màu gì bác. à bác có gà ác và gà hmong ko bác

con hmong của bác con trống màu gì bác. à bác có gà ác và gà hmong ko bác
em chưa nuôi bác.em đang kiếm giống thuần để nuôi.còn gà lai thì em thấy nhiều nhưng k thích nuôi.bác có biết địa chỉ nào bán giống gà hmoong thuần chỉ em với.

em chưa nuôi bác.em đang kiếm giống thuần để nuôi.còn gà lai thì em thấy nhiều nhưng k thích nuôi.bác có biết địa chỉ nào bán giống gà hmoong thuần chỉ em với.
Mình thì biết nhưng là ở sơn la trong bản cơ, mình có biết ông em của chủ tịch xã đó lên phải lên đó thì mới nhờ mua được

Mình thì biết nhưng là ở sơn la trong bản cơ, mình có biết ông em của chủ tịch xã đó lên phải lên đó thì mới nhờ mua được
mãi sơn la thì xa quá nhỉ.với lại mang dc ga vê k biết nó sống nổi nữa k?ở khu vực miền nam mình không có ai nuôi hả bác?

mãi sơn la thì xa quá nhỉ.với lại mang dc ga vê k biết nó sống nổi nữa k?ở khu vực miền nam mình không có ai nuôi hả bác?
Em thấy có rao bán nhiều bác ạ. nhưng em ko có nuôi và ko quan tâm lắm lên ko để ý bác a.

mình đang ở sg anh chị em nào khu vực này đang nuôi gà hmong thuần để lại cho e vài cặp về nhân giống với a

Back