Thảo luận Gà h'mông

• Thread starter chimtrivinhlong
  • Ngày gửi
Em đang tính nuôi gà H'mông thả vườn (Vườn nhà rộng 10.000m trồng nhãn) bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em với. Em đang càn mua giống luôn, ai biết ở đâu bàn giống miền nam mình chỉ em với!

giá nó chỉ là khoảng 100 k /kg thôi à

100ngan thi bán đi , ai mà giành. 100ngan co đem đay mua het. 100 ngan nhiu qa ra bắc mua
Đó là cái giá người ta bán , gà này chân đen nếu nuôi chỉ có thể bán thịt không thể bán gà cúng . Tôi không nuôi gà này vì chân đen thịt lại không vàng với lại cái mặt nó khờ khờ sao sao ý .

Đó là cái giá người ta bán , gà này chân đen nếu nuôi chỉ có thể bán thịt không thể bán gà cúng . Tôi không nuôi gà này vì chân đen thịt lại không vàng với lại cái mặt nó khờ khờ sao sao ý .
Mình cũng mới mua thủ 4 con đem về Đồng Nai nuôi, mua giá 140k/kg. còn gà giống 1t tuổi ở trại tới 120k/con, mắc quá ko nuôi nuổi.

Mình cũng mới mua thủ 4 con đem về Đồng Nai nuôi, mua giá 140k/kg. còn gà giống 1t tuổi ở trại tới 120k/con, mắc quá ko nuôi nuổi.
Mh pan ga 130 ngan con. Nuoi giog cug dc pan
Pen mh cug co chồn nua

Back