Bán Gà Khổng Lồ Xứ Catalan

chimcong2

chuyên chim công,chim trĩ và gà đông tảo

Bầy gà khong lo con 3-4 tuần tuổi

Gà brahma giống phân biệt trống mái rõ.

Gà khổng lồ tên là Brahma được thế giới công nhận là "Vua của các loài gà" vì trọng lượng siêu khủng trên 9kg đối với gà trống và 7kg/gà mái.Lông phủ kín cơ thể xuống tận móng chân,nhìn tổng thể như con chó Ngao Tây Tạng hơn là một chú gà .Thích nghi với thời tiết khắc nghiệt nhất,u.Và hiện nay giống gà này đã có mặt tại Việt Nam.Chúng sinh sản rất tốt nên đã có nhiều gà con.

Có gà hơn tháng tuổi 1,2tr/cặp
Từ 3-4 tháng tuổi 1-2tr/con
Gà bố mẹ từ 16tr-35tr/cặp tuỳ màu.

Phone: 0977118730-0938868896
Đ/c: 52/2A kp Đông chiêu.P.Tân Đông hiệp.Dĩ An.Bình Dương.(Giao gà toàn quốc,tphcm,bình dương,đồng nai,vũng tàu giao tận nhà)

Video gà kỳ lân khổng lồ giống gà lớn nhất thế giới

Last edited:
G

gagia

Guest
Mình thích gà trống mã điều gà mái mã xám, thế nếu mua gà 1 tháng tuổi đã phân biệt được màu loongchuwa bạn?
Mình nuôi ở sân thượng, ko biết giống gà này có gây ồn gào ko? Gà trống có gáy mái đẻ có cục tác ko ạ?

chimcong2

Mình thích gà trống mã điều gà mái mã xám, thế nếu mua gà 1 tháng tuổi đã phân biệt được màu loongchuwa bạn?
Mình nuôi ở sân thượng, ko biết giống gà này có gây ồn gào ko? Gà trống có gáy mái đẻ có cục tác ko ạ?
Đã biết màu lông khi gà mới nở nhưng 1 tháng khó phân biệt trống mái.gà ít gáy hợp với chổ anh nuôi

G

gagia

Guest
Thế gà mấy tháng là biết trống mái ạ? Bạn có thể cho biết ít kinh nghiệm về nuôi giống gà này được ko bạn? Ví dụ thức ăn yêu thích của nó là thức ăn thô hay xanh, tuổi đẻ...cảm ơn bạn.

chimcong2

Thế gà mấy tháng là biết trống mái ạ? Bạn có thể cho biết ít kinh nghiệm về nuôi giống gà này được ko bạn? Ví dụ thức ăn yêu thích của nó là thức ăn thô hay xanh, tuổi đẻ...cảm ơn bạn.
Tối thiểu phải 2 tháng biết trống mái.nếu thật lòng mua alo mình hướng dẫn nhiệt tình

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH