Bán Gà lôi hông tía

• Thread starter daonhathuy
  • Ngày gửi
D

daonhathuy

Guest
Hiện có 06 con gà lôi hông tía (nở được 02 tuần), Do không có chuồng để nuôi nên bán; địa điểm giao dịch ở Vinh - Nghệ An; giá 06 con = 8tr. Cảm ơn các bạn đã quan tâm

gà con mới 2 tuần gì mà giá trên trời vậy ông, dù gà con có lợi thế hơn gà bổi nhưng mua gà bổi 2-4 tháng ăn uống khỏe mạnh chỉ có 1,3tr, và cao nhất là 2 tr về nuôi cho khỏe hơn. Gà còn non tỷ lệ tử vong rất cao, mua về chỉ có nước ngồi thức bên nó mà lo.

gà con mới 2 tuần gì mà giá trên trời vậy ông, dù gà con có lợi thế hơn gà bổi nhưng mua gà bổi 2-4 tháng ăn uống khỏe mạnh chỉ có 1,3tr, và cao nhất là 2 tr về nuôi cho khỏe hơn. Gà còn non tỷ lệ tử vong rất cao, mua về chỉ có nước ngồi thức bên nó mà lo.
A Tình nói chí phải, gà con mà già đó là quá đắt. Bác giảm tí đi, nếu giá đó thì 6 tháng nữa mình sẽ mua hết

Cảm ơn bác đã góp ý. Thuận mua vừa bán bác ạ

Back