Gà mổ lông

• Thread starter Nguyen duy tu
  • Ngày gửi
Các ACE tư vấn giúp mình với, gà mình được 70 ngày thì mổ lông nhau rất nhiều, có cách nào chỉ giúp mình với.

Cac ACE tu van giup minh voi , ga minh dc 70 ngay thi mo long nhau rat nhieu , co cach nao chi giup minh voi
Bạn nuôi tổng đàn bao nhiêu con, bạn nuôi nhốt hay thả vườn. Nếu bạn nuôi mật độ dày thì tốt nhất phải cắt mỏ cho nó khỏi nhổ lông. Sdt tư vấn 0917938431

E nuoi nhot ,7con tren 1m , e cat mo roi lan 2 roi ma van can , con cach nao khac kg a

Cũng muốn học hỏi mọi người về nuôi gà mà khó khăn quá.

Truoc ga minh cug bj nhu the sau khi tim hieu thj biet la do bi nhot so luong dong qua nen sinh ra uc che mo long nhau.them nua co the jo thieu rau xanh va chat khoang

Bạn nên phân biệt, gà mổ lông (cắn mổ) hay là ăn lông.
Trường hợp đầu tiên bạn xem lại cắt mỏ đã đúng chưa? xem thêm tại đây.
Nếu là ăn lông thì nên xem về khẩu phần ăn của gà có đủ các thành phần thiết yếu (quan trọng nhất là đạm trong trường hợp này, nhu cầu đạm tối thiểu để phát triển là 16%).

Cam
Nếu là ăn lông thì nên xem về khẩu phần ăn của gà có đủ các thành phần thiết yếu (quan trọng nhất là đạm trong trường hợp này, nhu cầu đạm tối thiểu để phát triển là 16%).[/QUOTE
Nếu là ăn lông thì nên xem về khẩu phần ăn của gà có đủ các thành phần thiết yếu (quan trọng nhất là đạm trong trường hợp này, nhu cầu đạm tối thiểu để phát triển là 16%).
cam on a rat nhieu

Back