GÀ NÒI Ô TÍA CỦA DABACO

• Thread starter cubi1472010
  • Ngày gửi
GÀ NÒI Ô TÍA CỦA DABACO như thế nào?nhà mình đã ai nuôi gà này chưa?có ai biết thông tin về gà này ko ?cho mình biết với?.mình đang tính nuôi thử 200 con

gà có rất đẹp ,gà mái hơi nhỏ con ,thịt gà ngon và thơm
mình hỏi giá ở công ti dabaco rồi báo giá là 19 000 ,đắt thật đó,dạo này giá gà con đang xuống mà nó cao thế,

Giống này cũng bình thường thôi, không xuất sắc lắm.

Giống này cũng bình thường thôi, không xuất sắc lắm.
Bình thường hay ko thì để những ng từng nuôi rồi ng ta đánh giá chúng mình chưa nuôi bao h ko thể đánh giá như vậy dc,và cũng đừng đánh giá lung tung nha bạn, vô đây để giao lưu chứ ko phải chỉ để ngó nghiêng rùi choọc câu rùi thui đâu bạn

Bình thường hay ko thì để những ng từng nuôi rồi ng ta đánh giá chúng mình chưa nuôi bao h ko thể đánh giá như vậy dc,và cũng đừng đánh giá lung tung nha bạn, vô đây để giao lưu chứ ko phải chỉ để ngó nghiêng rùi choọc câu rùi thui đâu bạn
Đã nuôi rồi mới đánh giá chứ bạn, bình thường thì đánh giá bình thường, đánh giá như thế có đụng chạm với bạn à. Ai cũng vậy, vào đây để giao lưu và khi giao lưu thì phải thật tâm chứ không nhằm mục đích bôi nhọ hay tâng bốc, nếu đánh giá của mình làm ảnh hưởng đến việc buôn bán của bạn thì mình xin lổ vậy nhưng thật tình mình vẩn xác định "Giống này cũng bình thường thôi, không xuất sắc lắm".

Đã nuôi rồi mới đánh giá chứ bạn, bình thường thì đánh giá bình thường, đánh giá như thế có đụng chạm với bạn à. Ai cũng vậy, vào đây để giao lưu và khi giao lưu thì phải thật tâm chứ không nhằm mục đích bôi nhọ hay tâng bốc, nếu đánh giá của mình làm ảnh hưởng đến việc buôn bán của bạn thì mình xin lổ vậy nhưng thật tình mình vẩn xác định "Giống này cũng bình thường thôi, không xuất sắc lắm".
Ko ảnh hưởng gì đến mình cả vì mình ko có và cũng chưa nuôi bao h bây h mới nuôi thử coi nó ra sao, bạn nuôi ntn mình ko biết nhưng mình thấy nhiều ng cũng thích gà đó, còn bạn đánh giá thì phải rõ giàng và chi tiết ra để những ng đang nuôi ko bị nản chí, chứ đánh giá cụt ngủn khiến ng khác lo lắng bạn à

Back