Gặp mặt đầu năm

Có đầu thì phải có đuôi
Tại Quy nhơn chúng tôi đã có buổi gặp mặt nhẹ nhàng, thân mật.
Đã biết nhau là ai, đã biết một số điều muốn biết và nói rất chân thành những điều theo tôi thấy cần nói.
Người bạn trẻ của chúng ta rất nhiệt huyết, rất vui vẻ ,suy nghĩ và thể hiện rất chất phác và đơn giản đến nỗi ...dễ làm phức tạp vấn đề. Bạn ấy đang trong quá trình tự hoàn thiện và cũng muốn hoàn thiện mình theo chiều sâu để vững vàng trong cuộc sống và công việc. Bạn ấy rất mong muốn được hòa nhập sớm vào lại cộng đồng này.
Chúng ta hãy chờ xem....
Cũng mong ( chứ không dám yêu cầu) một số trong chúng ta hãy rộng lượng thêm một chút với bạn ấy để bạn ấy có cơ hôi hòa nhập tốt và trở thành hạt nhân tích cực tại đây.
Chắc mọi người quan tâm đều biết rằng tôi đang nói về một "người mà ai cũng biết là ai đấy".
Hy vọng bạn ấy còn cơ hội!
Và sau đó chúng ta cũng chờ xem...

TB: (Nếu BQT thấy bài này không cần thiết thì làm ơn xóa giúp tôi)

em rất ngại nói chuyện thế nay nhưng rất bực mình. ban 1 tháng cho thành viên vi phạm là chuyện nhỏ như con thỏ.nhưng anh chàng xlty thích tỏ vẻ* nguy hiểm* vì thế...cho nên....đã làm mất bình tĩnh của (nhiều người) và làm mất thời gian của 1 số người.vì thế ...cho nên..thay mặt...em kêu gọi các bên kiềm chế tuân thủ luật định của website.

Topic đâu có gì đẻ phải đóng đâu!

Đúng là phải chặt đứt con rắn độc ( 1 bác mà tôi rất tôn trọng đã nói như thế).

Cuối cùng xin nhắn lại với 1 người rằng : đừng để đánh mất, 1 ít tôn trọng cuối cùng mà mọi người dành cho bạn!

Thưa,
Khi thấy có một thành-viên mới, tui đón mừng. Tui cũng đã suy nghĩ rất nhiều trước "thành-viên mới xinloitinhyeu". Sau đó, vì chính xinloitinhyeu xác-nhận mình là "bố" của xinloitinhyeu541, khiến tui phải cân đo rất nhiều về sự thật đàng sau 2 cái Nick nầy. Rồi tui quyết-định :
- Trãi lòng ra với người ta trước : Tui tin xinloitinhyeu thật là "bố" của xinloitinhyeu541.

Vậy xin thưa thêm :
- Mỗi người có cái nhìn riêng về vấn-đề nầy, nên cũng do đó mà có biểu-lộ riêng.
- Tui tin bằng lời tự xưng của xinloitinhyeu, bởi có tên tuổi, chức-nghiệp, địa-chỉ. Đó là lý-do tại sao tui gởi lời đón mừng. Lòng tui ngay thật, nên tui xin được nhận lại chân tình.
- Diễn-dàn Agriviet không thể ngoại-lệ về sự phát-triển bền vững : Đó là sự quantâm và tin cậy nhau của tất cả mọi thành-phần của Diễn-đàn, gồm Ban Quản-Trị và thành-viên. Thiếu yếu-tố căn-bản nầy thì tất cả mọi thứ đều trở thành lạc lối và héo úa, bởi thiếu sinh-khí.
- Vì lý-do đó, tui : "Trãi lòng ra tin"
- Vậy xin : "Đừng phụ lòng nhau".
Thân.

Qua sự việc trên, jen nhận thấy các thành viên của Agriviet chúng ta rất có trách nhiệm trong việc giữ gìn kỷ cương gia phong của dd, một tinh thần trách nhiệm rất đáng hoan nghênh. Với một kỷ cương và sự đoàn kết như thế, Agriviet sẽ ngày càng hùng mạnh và phát triển không ngừng vươn lên tới tầm cao của cả nước. Chúc các bạn vạn sự như ý .

Hix!..Hix!....!
Thanh minh là có tội. Không thanh minh thì...quá tội.
Lý do là tôi thu hoạch ớt đầu xuân nên luôn phải hít hà...
Điều nữa là không ngờ topic này lại... hot đến thế!
Dẫu sao tôi đã nói : "chúng ta cũng chờ xem..."
BQT trước đó đã đề ra nguyên tắc cho trường hợp này và đã thực hiện đúng tình lý, và vì đầu năm nên có nghiêng hơn về tình một chút (rất trân trọng).
Tôi mong chúng ta hãy chờ thêm tý nữa xem có sự tích cực ở các topic khác không hay như phuong_huy nói : "Càng theo dõi càng thấy hấp dẫn hơn"
Sau đó tôi tin chắc BQT sẽ có cách giải quyết đúng đắn nhất.
Riêng topic này tôi đề nghị BQT đóng lại để tránh sự mất bình tĩnh của bất cứ ai.
Xin cảm ơn!
Đầu tiên sau lần trở lại em xin gửi lời cảm ơn chân thành với anh!

2. BQT quá sớm để UNBAN. Nguyên tắc: "Trọng tài rút thẻ thì không thay đổi".
Đây là ý kiến cá nhân.

Rất cám ơn bạn và các Anh Chị em !
Giải thích thêm một chút kẻo bạn hiểu lầm BQT làm việc ko nghiêm, Trong topic http://agriviet.com/home/showthread.php?t=40816 KTD có nói rằng
Thời hạn ban nick là 1 tháng, Nếu bạn có bất kỳ thành viên BQT,VIP hoặc thành viên lão thành nào của Agriviet (TrầnVi,MucTu,ThuyCanh,3Phi,Xuan Vu, .......) đồng tình với bạn thì bạn sẽ được UNBAN ngay lập tức.

Và khi có các bác thành viên lão thành, thành viên VIP đồng thuận thì KTD cam kết thực hiện đúng lời hứa . Nào chúng ta cùng bỏ qua mọi việc nhé, hãy chờ xem... mọi việc còn ở phía trước, hướng về tương lai và cùng nhau chào đón một năm 2011 nhiều thuận lợi hơn nữa cho bà con nông dân.

ACE khu vực phía Bắc cũng nên tổ chức họp mặt trao đổi kinh nghiệm, tbáo để đăng ký tham dự nhé!

ACE khu vực phía Bắc cũng nên tổ chức họp mặt trao đổi kinh nghiệm, tbáo để đăng ký tham dự nhé!
Tôi cũng đang muốn vận động một buổi gặp mặt giữa các anh em Agriviet Miền trung, nhưng ngại vì còn trong quá trình " hưởng án treo", nếu có ai vận động gặp mặt ở đâu cho tôi đăng kí 1 vé!

Back