Gặp mặt tiến tới hợp tác sản xuất và tiêu thụ sản phẩm nông nghiệp AGV

Lịch có sự thay đổi một chút, lý do một số anh em bạn bận ngày Quốc Khánh nên ta sẽ lùi lại 1 ngày là ngày 3/9. Địa chỉ cụ thể hh4b linh đàm - hoàng mai - hà nội. Nội dung đơn giản: gặp gỡ chia sẻ gắn kết, chấm hết! Còn nữa thì sau gặp mới dám nói!

P/s: Thunguyenphong thêm vô đây:
Em thấy là, các bác- mỗi người nên chuẩn bị những ý tưởng của mình, có thể nói sơ sơ ở đây- để mọi người cùng nhau thảo luận- trao đổi trước.
Ví như bác nào nuôi gà, muốn tìm đầu ra, thì chuẩn bị cho em ít ảnh minh họa, giá cả cụ thể, có gì trao đổi, em sẽ trao đổi với các AE trong ban quản trị, nếu thuận lợi thì cho lên cửa hàng Agriviet...
Còn, các bác mà không chuẩn bị, em sợ việc chỉ thiên về ăn nhậu lắm, em cũng có ăn- uống- sờ mó... được gì đâu...:Haha::Haha::Haha:

Chúng ta, đến sát ngày, ít nhiều phải có 1 cái sườn, chiếm đến 70% thời gian buổi gặp mặt, em mới yên tâm... mà ra khỏi nhà...

Last edited by a moderator:
admin thiếu thực tế quá, và buổi off chủ yếu dân công sở, khả năng cống hiện có giới hạn. Không có tiếng nói, mình xin phép chỉ giới hạn tham gia buổi off ở các bài kĩ thuật đã đăng.
video cho admin để thấy tầm nhìn.
Ok bạn.

Thật ra tôi cũng chẳng kinh doanh buôn bán và chăn nuôi gì cả ! Tôi chỉ có chút tài mọn về thú y và thuốc nên mọi người cần từ vấn xin gọi số 0967 885 229 Dr. Hùng ! Chúc mọi người thành công trên con đường đã chọn ! Đợt này ko thể xắp xếp dc để off vs mọi người, mong mọi người thông cảm !

danh sách thành viên tham gia gồm có
1 ,di len lam giau
2. hohuuthuc
3, thunguyenphong
4. NLGPT
5.bietnh
6 ,7anh-4
7. dudo92
8. CuTyNuoiRong
9. : Lương Thùy Linh
10...... tạm thời em chưa nhớ hi hi sẽ cạp nhật sau
địa đểm tham quan đang đang chờ kết quả tối em cập nhật tiếp
Em Thủy hôm nay đã gọi cho mình khá nhiều, tốn nhiều tiền của em, anh rất áy náy...
Còn, hôm nay cũng hơi bận, như từng lúc anh nói với Em đó, còn lúc nào cuộc sống của anh cũng toàn chuyện hài không? Nên chẳng thấy căng thẳng. Vừa ăn cơm, và gọi cho vườn chim việt... Mọi người cứ đến thoải mái nhé, có gì nghi nghi là phản ánh liền...

Còn, phải thú nhận rất thật, là mai mình sẽ phải cố gắng lắm mới đi được đây...
Bố vợ mà...

Tiết mục sáng này như nào nhỉ, mình cần vài địa điểm rau hữu cơ để làm ăn cùng.

danh sách thành viên tham gia gồm có
1 ,di len lam giau
2. hohuuthuc
3, thunguyenphong
4. NLGPT
5.bietnh
6 ,7anh-4
7. dudo92
8. CuTyNuoiRong
9. : Lương Thùy Linh
10...... tạm thời em chưa nhớ hi hi sẽ cạp nhật sau
địa đểm tham quan đang đang chờ kết quả tối em cập nhật tiếp
Giờ này đã ai về nhà nấy chưa nhỉ?
Anh em Lai Châu í ới, thấy nhớ mọi người quá!

Giờ này đã ai về nhà nấy chưa nhỉ?
Anh em Lai Châu í ới, thấy nhớ mọi người quá!

Hí, đang ở nhà thủy, chắc phải trưa 12h mới về đến nhà nàng ợ, có một sự buồn không hề nhẹ vì bạn thunguyenphong và áng aq không đến

Hí, đang ở nhà thủy, chắc phải trưa 12h mới về đến nhà nàng ợ, có một sự buồn không hề nhẹ vì bạn thunguyenphong và áng aq không đến
ket qua nhu the nao roi moi nguoi ke cho minh nghe voi

Back