Gặp mặt tiến tới hợp tác sản xuất và tiêu thụ sản phẩm nông nghiệp AGV

Lịch có sự thay đổi một chút, lý do một số anh em bạn bận ngày Quốc Khánh nên ta sẽ lùi lại 1 ngày là ngày 3/9. Địa chỉ cụ thể hh4b linh đàm - hoàng mai - hà nội. Nội dung đơn giản: gặp gỡ chia sẻ gắn kết, chấm hết! Còn nữa thì sau gặp mới dám nói!

P/s: Thunguyenphong thêm vô đây:
Em thấy là, các bác- mỗi người nên chuẩn bị những ý tưởng của mình, có thể nói sơ sơ ở đây- để mọi người cùng nhau thảo luận- trao đổi trước.
Ví như bác nào nuôi gà, muốn tìm đầu ra, thì chuẩn bị cho em ít ảnh minh họa, giá cả cụ thể, có gì trao đổi, em sẽ trao đổi với các AE trong ban quản trị, nếu thuận lợi thì cho lên cửa hàng Agriviet...
Còn, các bác mà không chuẩn bị, em sợ việc chỉ thiên về ăn nhậu lắm, em cũng có ăn- uống- sờ mó... được gì đâu...:Haha::Haha::Haha:

Chúng ta, đến sát ngày, ít nhiều phải có 1 cái sườn, chiếm đến 70% thời gian buổi gặp mặt, em mới yên tâm... mà ra khỏi nhà...

Last edited by a moderator:

Lịch có sự thay đổi một chút, lý do một số anh em bạn bận ngày Quốc Khánh nên ta sẽ lùi lại 1 ngày là ngày 3/9. Địa chỉ cụ thể hh4b linh đàm - hoàng mai - hà nội. Nội dung đơn giản: gặp gỡ chia sẻ gắn kết, chấm hết! Còn nữa thì sau gặp mới dám nói!
Tưởng âm thầm nội bộ chớ, đăng luôn thông báo à
P/s: Lần này nhớ đừng dẫn "trâu bản" xuống núi nha, mất hết mấy tạ thóc phí quá

À, anh có cần list danh sách thành viên trên không em chuyển cho ^^

Tưởng âm thầm nội bộ chớ, đăng luôn thông báo à
P/s: Lần này nhớ đừng dẫn "trâu bản" xuống núi nha, mất hết mấy tạ thóc phí quá

À, anh có cần list danh sách thành viên trên không em chuyển cho ^^
Nhắc chi chuyện cũ thêm..... Lần này chắc chắn đi xe biển Hà Nội. Chắc cũng không cần vì danh sách Thủy có mà. @thunguyenphong @dudo92 @mrviet1986hn @AQ101 các anh nhớ đến đúng hẹn nhé!

Last edited:
Giờ giấc cụ thể là 13h - chiều ngày 3/9/2016 địa chỉ cụ thể là hh4b linh đàm - hoàng mai - hà nội. số điện thoại nếu cần liên lạc 01234 888 800 (Thức) hoặc có thẻ gọi anh Ánh (0988094451) hoặc có thể gọi anh Biết (0943188168)

em hỏi hh4b là địa chỉ gì (4b chắc là tòa nhà; thế hh là gì vì em không thạo đường Hà Nội, đưa địa chỉ cho xe ôm sợ họ không tìm được)

em hỏi hh4b là địa chỉ gì (4b chắc là tòa nhà; thế hh là gì vì em không thạo đường Hà Nội, đưa địa chỉ cho xe ôm sợ họ không tìm được)
Anh cứ đưa cho xe ôm cái địa chỉ như thế đã, có số điện thoại của anh em mình đó anh. Còn, Anh cứ đến gần đó thì alo trước...

HH4B nguyên cụm đó là tòa nhà bác ạ. nó đúc bằng xi măng to tướng treo lên giữa tòa nhà cũng to tướng, trong tòa nhà thì nhiều ông to tướng đi ra đi vào nườm nượp. :v Bên bán đảo linh đàm mấy tòa chung cư họ đặt tên thế!

Anh cứ đưa cho xe ôm cái địa chỉ như thế đã, có số điện thoại của anh em mình đó anh. Còn, Anh cứ đến gần đó thì alo trước...
Cảm ơn anh
em sẽ lưu số
nếu lạc thì gọi, chắc tầm mình chẳng ai bắt cóc lo gì
HH4B nguyên cụm đó là tòa nhà bác ạ. nó đúc bằng xi măng to tướng treo lên giữa tòa nhà cũng to tướng, trong tòa nhà thì nhiều ông to tướng đi ra đi vào nườm nượp. :v Bên bán đảo linh đàm mấy tòa chung cư họ đặt tên thế!
À ra vậy; thế thì cứ bảo đến bán đảo Linh Đàm là ok nhỉ; mình lưu số Thức nhé; mình tên Giang 0912 788 060

Em đã thêm vô 1 số ý ở đầu topic, mọi người lướt qua nhé...
Dù biết, là mọi người chắc đều nghĩ đến rồi, nhưng em nhắc lại vậy, không sợ- mọi người chuẩn bị không được kỹ...

Ông @hohuuthuc, cái sườn- của ông đâu rồi ông? Phải cố gắng chi tiết càng nhiều - càng tốt, phân khúc rõ ràng, bố trí- dàn trận- phân làn- thời gian-... cho hợp lý nhé...
Ở đây, các bác nào có ý tưởng riêng, thì phải trao đổi với @hohuuthuc...

Các bác, như ca sĩ ấy.
Hohuuthuc, là MC....
Tổ chức sự kiện:
(ví dụ như thế này)
1. Phân nhiệm vụ rõ ràng. ví như hohuuthuc là MC, thì ông phải chuẩn bị, chứ tránh để mọi người- ai nói gì thì nói, là không nên.
2. Phân thời gian cho hợp lý:
Không đợi chờ. 8h bắt đầu- là đúng 8h bắt đầu.
từ 8h-9h, là bàn luận- phân tích - đánh giá- về vấn đề gì?
từ 9h-10h là vấn đề gì?
...

Sắp đến ngày rồi, mà ở đây, chỉ có báo danh, là sao ta?

Em cũng chỉ đang góp ý thôi nhé...

Các bác cứ tha hồ nêu ý tưởng nhiệt tình...

14h - Tập hợp điểm danh (15p)
14h 15 -->14h30 di chuyển từ địa điểm tập kết đến địa điểm gặp mặt
14h 30 --> 15h ổn định chỗ ngồi phát biểu khai mạc (Hohuuthuc)
15h--> 15h20. Tham luận về ý tưởng phát triển nhu cầu hợp tác sản xuất và tiêu thụ nông sản tiến tới xây dựng sản phẩm mang thương hiệu agriviet.com (hohuuthuc)
15h20 -->15h40. Tham luận về hợp tác sản xuất và tiêu thụ sản phẩm gia cầm hữu cơ 9/10 (@dudo92 )
15h40 -->16h. Tham luận về ý tưởng hợp tác sản xuất và tiêu thụ con giống gà (@di len lam giau )
16h-16h15. Tham luận về ý tưởng phát triển cửa hàng trên diễn đàn agriviet.com (@thunguyenphong )
16h 15 -->17h. Thảo luận thành viên. (@bietnh @NLGPT @Tuanfodacon @HoangNguyen123456 @ducquantl @phantien_mtp @bui duc thong @Dream @Dova Hùng @Nguyễn Quang Đức @mrviet1986hn )
17h -17h15 tổng hợp ý kiến (thư ký - hohuuthuc @7anh-4 )
17h 15-17h30 Chốt ý kiến triển khai thực hiện bước đầu @7anh-4
17h30 --> tùy ăn uống nhậu nhẹt hát hò chim cò mũi thò lò!

Back