Giá gà con mới nở thời điểm hiện tại

• Thread starter Đỗ Ngọc Vũ
  • Ngày gửi
Mọi người cho mình hỏi về giá gà con mới nở thời điểm hiện nay dao động khoảng mấy nghìn một con? mình hỏi giá gà pha đông tảo ( gà ta ) chứ không phải gà đông tảo thuần chủng đâu ạ. Mình xin cảm ơn !!!

17k/ con.
bố Đông tảo thế hệ F1, mẹ gà ta thuần chủng. 1 ngày tuổi, đã vacxin đợt đầu.
Khu vực tỉnh mình giá như thế. Góp ý cho bác tham khảo, chứ bạn ở hà nội thì muốn làm ăn vs bác cũng ko đc . Kaka :huh:

Mọi người cho mình hỏi về giá gà con mới nở thời điểm hiện nay dao động khoảng mấy nghìn một con? mình hỏi giá gà pha đông tảo ( gà ta ) chứ không phải gà đông tảo thuần chủng đâu ạ. Mình xin cảm ơn !!!

giống gà ta lai , lương phượng + mía thuần hiện tai nhà em đang bán với giá 3000/ một con (chưa tính cước vận chuyển)
em xin lỗi QBT đây tuy đây không phải là lơi mua bán giao vật nhưng em mạo muội chia sẻ thông tin về giá cả với bác ấy

Last edited:
17k/ con.
bố Đông tảo thế hệ F1, mẹ gà ta thuần chủng. 1 ngày tuổi, đã vacxin đợt đầu.
Khu vực tỉnh mình giá như thế. Góp ý cho bác tham khảo, chứ bạn ở hà nội thì muốn làm ăn vs bác cũng ko đc . Kaka :huh:
Em muốn vận chuyển hơi xa có được ko bác. bác có bán gà loại 10-15 ngày tuổi không ạ

Em muốn vận chuyển hơi xa có được ko bác. bác có bán gà loại 10-15 ngày tuổi không ạ
Do nguồn giống gà bố mẹ lấy trứng ấp ở gia đình mình hết, chỉ là trang trại quy mô nhỏ, trung bình 1 tuần 1 ổ ấp nở ra khoảng gần 1000 con. Bởi vậy ko có chủ động trong việc giao hàng, ko có xe cộ, vận chuyển như cty chuyên nghiệp nta.
Mình ở gần bến xe Tây Ninh, nếu bác ở khu vực giáp ranh lân cận mà có ý muốn mua bán thì cứ đến trực tiếp nhận gà con. Còn đặt hàng thì bác cứ alo là được. Tại nta đặt gà con cũng nhiều, nên sẽ lên lịch cho bác sớm nhất, tới lịch hẹn, ngày mấy giờ nào thì bác cứ tới nhận gà, giao tiền thôi.
Hình ảnh về các thứ đầy đủ chi tiết về chuồng trại, giấy phép thành lập, phòng dịch, gà bố mẹ, gà con thì bác có thể xem tại topic [ BÁN GÀ TA GIỐNG _ Trang trại gà HAI LỆ ] Chuyên gà con giống, tư vấn phòng dịch + kĩ thuật nuôi. Bác search google cái đoạn bôi đỏ đấy, sẽ thấy link topic của em.
Chưa đủ bài viết nên chưa post link đc.
Hình ảnh trên topic đó sao thì ngoài đời y chang vậy.
Có gì thắc mắc, thì bác cứ pm, mình sẽ trả lời rõ ràng cho bác. :9^:
À quên : còn vụ gà con bao nhiêu ngày tuổi thì do khách hàng yêu cầu thôi, bác muốn 1 ngày tuổi ,7 ngày tuổi, hay 1 tháng tuổi gì cũng có hết. :6^:

Last edited by a moderator:
Ở lâm hà có bạn nào bán không. Mình cần mua 500 con

giống gà ta lai , lương phượng + mía thuần hiện tai nhà em đang bán với giá 3000/ một con (chưa tính cước vận chuyển)
em xin lỗi đây tuy đây không phải là lơi mua bán giao vật nhưng em mạo muội chia sẻ thông tin về giá cả với bác ấy
gia 3000/con thi qua re.

Last edited by a moderator:
gia 3000/con thi qua re.
giá như vậy cũng chưa là gì cách đây một tuần ở chỗn em có người còn bán với giá 800- 1500 một /con với giá bán buôn , người ta còn phải đi cho cơ mà vì không có chỗn úm ,nhưng cũng may nhà em có vài mối buôn người ta lấy thường xuyên và bây giờ trời đã ấm áp lên giá cung tăng hơn tí
nói chung tất cả là do thời tiết và cúm gia cầm lên đa dẫn đến tình trạng này
năm nay làm ăn chán quá bác ạ em có anh trai vừa phải bán gà đẻ gấp vì trứng xuống quá rẻ mỗi ngày phải bù lỗ 500 ngìn chưa nói đến lỗ mái nữa chết kiêu này người chăn nuôi sắp phá sản rồi bác ạ gà thịt hiện tại ở chỗn em chỉ có giá 35000/ một kg thôi bác ạ

có nẽ anh em mình hơi quá đà rồi hihi chủ đề này không phù hợp với box này đây là nơi giao lưu chao đổi kiến thức mà lại mua bán ở đây thì đã vi phạm vào nội quy của diễn đàn rồi

Last edited:
hic hic tình hình chung là như vậy mà, cứ dịch hoài như vầy chắc chết quá.

giá như vậy cũng chưa là gì cách đây một tuần ở chỗn em có người còn bán với giá 800- 1500 một /con với giá bán buôn , người ta còn phải đi cho cơ mà vì không có chỗn úm ,nhưng cũng may nhà em có vài mối buôn người ta lấy thường xuyên và bây giờ trời đã ấm áp lên giá cung tăng hơn tí
nói chung tất cả là do thời tiết và cúm gia cầm lên đa dẫn đến tình trạng này
năm nay làm ăn chán quá bác ạ em có anh trai vừa phải bán gà đẻ gấp vì trứng xuống quá rẻ mỗi ngày phải bù lỗ 500 ngìn chưa nói đến lỗ mái nữa chết kiêu này người chăn nuôi sắp phá sản rồi bác ạ gà thịt hiện tại ở chỗn em chỉ có giá 35000/ một kg thôi bác ạ

có nẽ anh em mình hơi quá đà rồi hihi chủ đề này không phù hợp với box này đây là nơi giao lưu chao đổi kiến thức mà lại mua bán ở đây thì đã vi phạm vào nội quy của diễn đàn rồi
Gia 3000.thi bang gja trung ah lam an the thi may ma ban nha.hay la ga loai

mình là thành viên mới, cũng quan tâm tới giá cả của gà con mới nở. nên xin phép được "đào" lại chủ đề này, xem có ai giúp dc gì không? Giá cả? khu vực Đồng Nai, TPHCM, Bình Dương.

mình ở Vĩnh Long, dang cần nhập khoảng 200 gà nòi nuôi thả vườn, dự định tháng 7 này bắt bác nào biết địa chỉ tin cậy chỉ giúp mình. cảm ơn
admin thông cảm đừng xóa nhóa,

mình là thành viên mới, cũng quan tâm tới giá cả của gà con mới nở. nên xin phép được "đào" lại chủ đề này, xem có ai giúp dc gì không? Giá cả? khu vực Đồng Nai, TPHCM, Bình Dương.
gà 1 ngày tuổi hiện giao cho lái là 13.000$ .lộc ninh bình phước

em xin lỗi QBT đây tuy đây không phải là lơi mua bán giao vật nhưng em mạo muội chia sẻ thông tin về giá cả với bác ấy
b ở Vĩnh phúc ak?b cho m xin sđt voi.m đang dự định đi Vĩnh Yên xem mua gà giống về bán.nhug ở khu đấy k tiện gửi xe

giá gà ta lai chỗ mình phiên vừa rồi 7,5 . Lương Phượng lai 7,5 . Chọi lai và đông tảo lai 8,5, ri la 6,5. Mình ở thụy phương - từ liêm - hà nội

ở Cái tắc - hậu giang, gà bến tre lai, loại 1 có giá 13.000 đ/ con, giao tới nhà.

01649554760 là sđt của mình. Mình làm ở phòng kinh doanh của gia cầm tthụy phương

Back