Giá gà hiện nay

• Thread starter tuanthaolove05
  • Ngày gửi
Hôm nay em đi ăn ở 1 quán cơm gà nhỏ ở Bàu Cát Tân Bình HCM, ăn xong quay lại thấy cái bảng:
Gà ta thả vườn 67 ngàn/kg
Gà mái trứng 95 ngàn/kg

Giật mình nghĩ: Thương hiệu gà ta thả vườn giờ chẳng ai tin cả.Giá như thế này thì làm sao mà có hi vọng để chiến tiếp hả các bác

Hôm nay em đi ăn ở 1 quán cơm gà nhỏ ở Bàu Cát Tân Bình HCM, ăn xong quay lại thấy cái bảng:
Gà ta thả vườn 67 ngàn/kg
Gà mái trứng 95 ngàn/kg

Giật mình nghĩ: Thương hiệu gà ta thả vườn giờ chẳng ai tin cả.Giá như thế này thì làm sao mà có hi vọng để chiến tiếp hả các bác
nói thật nơi Bàu Cát, Q. Tân BÌnh(HCM) là một trong những nơi gọi cũng hơi sang và là giới có tiền thường lui đến cũng là nơi giải trí tổng hợp. cái giá gà ta sau khi chế biến thành thức ăn 67k/kg thì chỉ là bảng giá thôi còn chất lượng thì có trời mới biết, rất có thể là gà Tam Hoàng. sự cạnh tranh khốc liệt trong thành sài thì anh cũng quá hiểu rõ mà nhất là các quán ăn quán nhậu phải nói phong phú về hình thức kinh doanh, giảm giá chất lượng sản phẩm để thu hút và giữ khách là điều hiển nhiên đối với họ nhưng chất lượng thì thường là trái với sự thật.
chúc anh kiếm được nhiều khách hàng có tiềm năng.
thân!

-Gà 67k/kg là gà làm sạch lông đấy chú Gà Nhà Nông.ko phải chế biến gì thêm,Mình ăn cơm trưa ở đây 1 dĩa cơm có 1 miếng gà nửa bàn tay(xương ko à) =17k.Gà ăn hơi hơi có cảm giác ngon(gia vị chế biến thịt thối còn ăn được nữa là), và cũng có cảm giác bùi bùi.Chắc chắn là gà Tam Hoàng.
-@Phatthect: Tiến độ ra gà 3 tuần đang rất ổn và phù hợp với năng lực cung cấp của mình hiện nay.Chứ người ta đặt ào 1 phát 200 con/tuần thì chỉ có khóc.Được cái ăn gà xong người ta gọi điện lại khen Gà rất ngon(phù ...may quá). Mình mới đặt thêm 1000 con ở Giáo Hùng chở lên Củ Chi giá là 7k/con.

anh ơi, em cũng đang tính về Củ Chi chăn nuôi gà thả vườn, em làm gần trung lập hạ, anh có thể tư vấn giùm em mua thức ăn, thuốc, con giống, đầu ra ở đâu không? anh gửi mail hoặc nhắn tin giùm em với: hnguyenviet36@yahoo.com.vn, 01228669729, em tên Hùng. Cám ơn anh

Back