Giá gà hiện tạii (26/12/2013) khu vực của mọi người thế nào rồi??

Hiện nay, giá gà xuống thấp quá mặc dù gần đến thời điểm cuối năm rồi. Khu vực mọi người số lượng gà đến giai đoạn xuất nhiều chưa???

Chia sẽ nhé!!

Tại cái bè Tiền giang. Gà nuôi nông hộ (ăn lúa) mái 1,4kg trở lên 100k/1kg, mái rớt hột 110k/1kg, trống 90k/1kg... Gà chuồng: mái 90k/1kg, trống 80-85k/1kg. Em xin hết ạ

Hiện nay, giá gà xuống thấp quá mặc dù gần đến thời điểm cuối năm rồi. Khu vực mọi người số lượng gà đến giai đoạn xuất nhiều chưa???

Chia sẽ nhé!!

Chơi trội nữa rồi nè! :eye_wide: Lập nguyên cái thớt cập nhật giá cả năm nay rồi giờ lập tiếp thớt giá từng ngày nữa! :00:
(Chọt sự tái ngộ của Hoangtu :139: ).

Tigon giờ ở nơi bất định nên cập nhật giá ở các tỉnh được hong anh?
Bình Phước ngày 26/12/2013: Trống 60, mái 75.

Chơi trội nữa rồi nè! :eye_wide: Lập nguyên cái thớt cập nhật giá cả năm nay rồi giờ lập tiếp thớt giá từng ngày nữa! :00:

Ái trà là già làng. Tigon đi nhiều quá , có gì mới mẻ chia sẻ kinh nghiệm nhé tigon. dạo này mình tu hú lên không biết gì cả. mình như ếch ngồi đáy giếng lên buồn quá

Gia ga ngay 26/12/013

O Cam My ga trong 65 mai 75^_^

Bình dương, Chợ thủ dầu một ngày 26 12 2013 : trống 80k, mái 85k
tphcm,Củ chi : trống mái đồng giá 90-95k.

Hôm qua nhi bán 80k gà trống.
Thằng nào ép giá quá vậy ta?

Cám ơn thông tin bổ ít mọi người nhiều!

Chắc đợi vài ngày nữa, chứ lái khu vực dưới mình chạy làng rồi. hi.

Gần đến Tết rồi, chúc mọi người bán đuợc giá cao để ăn Tết nhá.

Thanks, :6^:

Ở huyện nào mà giá ngon vậy anh, giới thiệu em với em chiết khấu choa:wub:

Mang ra cho bạn lun đó bạn, dịp lễ này cũng sút đc gần 200 e, còn lại hơn 100 đề tết tây cho đi lun. mình ở gần ngã ba thành ấy, hi

Back