giá gà rẻ mạt

giapthaobg

Nhà nông tập sự
Em đang định đầu tư nuôi gà mà giá gà rẻ quá. Gà lai mía ở chỗ em: mái 38k/kg,trống 40 k/kg . Gà lai chọi 48k/kg.
Em ở Lục Nam,Bắc Giang. Không biết ở chỗ ace thế nào?Với giá này thì nỗ rồi.

Bình nhỏ

Nhà nông chuyên nghiệp
rẻ nhỉ, chỗ mình lái vô xem mà đúng thả vườn thì có xấu cũng trên 50, họ bắt con gà là biết phải thả hay ko ah, có thể là do nuôi nhốt đến khj gần bán mới thả ra vườn làm màu ko chừng. góp ý chứ ko nói ae nha

Em đang định đầu tư nuôi gà mà giá gà rẻ quá. Gà lai mía ở chỗ em: mái 38k/kg,trống 40 k/kg . Gà lai chọi 48k/kg.
Em ở Lục Nam,Bắc Giang. Không biết ở chỗ ace thế nào?Với giá này thì nỗ rồi.
Nếu thấy bản thân làm tốt hơn người khác thì cứ làm, còn làm tệ hơn người khác thì giá cao vẫn nỗ nhé!:D:D

giapthaobg

Nhà nông tập sự
V
Nếu thấy bản thân làm tốt hơn người khác thì cứ làm, còn làm tệ hơn người khác thì giá cao vẫn nỗ nhé!:D:D
Nếu thấy bản thân làm tốt hơn người khác thì cứ làm, còn làm tệ hơn người khác thì giá cao vẫn nỗ nhé!:D:D[/QUOTEQUO
Với giá đấy thì nuôi kiểu gì cũng nỗ bạn nhé
[DOUBLEPOST=1457447308][/DOUBLEPOST]
híc. em đang nuôi gà ri thả vườn bán giá lúc nào cũng trên 90000₫/kg. em ở Lộc Bình-Lạng Sơn
Ri lai hay là ri thuần vậy bạn? Bạn nuôi mấy tháng? Nuôi bằng cám công nghiệp hay gà thóc vậy
[DOUBLEPOST=1457447414][/DOUBLEPOST]
Với giá đó thì cầm chắc là nỗ
[DOUBLEPOST=1457447551][/DOUBLEPOST]
rẻ nhỉ, chỗ mình lái vô xem mà đúng thả vườn thì có xấu cũng trên 50, họ bắt con gà là biết phải thả hay ko ah, có thể là do nuôi nhốt đến khj gần bán mới thả ra vườn làm màu ko chừng. góp ý chứ ko nói ae nha
Gà lai mía nuôi cám cn gần 3 tháng khoảng 2,5kgkg. Nuôi nhốt 1 tháng đầu thôi

Changhung113

Nhà nông nghiệp dư
Gia gà tại lk tr65, m75, thê thảm qúa hoi truoc tết 80 90. Ga tha churning lưới,con gà tha tu nhiên thi 90 100
[DOUBLEPOST=1457450031,1457449617][/DOUBLEPOST]Ở mn kiếm dc giong gà ri khong de

Bình nhỏ

Nhà nông chuyên nghiệp
Gia gà tại lk tr65, m75, thê thảm qúa hoi truoc tết 80 90. Ga tha churning lưới,con gà tha tu nhiên thi 90 100
[DOUBLEPOST=1457450031,1457449617][/DOUBLEPOST]Ở mn kiếm dc giong gà ri khong de
Ở mn có phải là miền nam ko, nếu phải thì miền nam nhox gà ri lun, và nếu đúng giống thì giá thả vườn ri bình định khoảng 90-100k ko, ko bị mất giá đâu :(

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH