giá gà rẻ mạt

• Thread starter giapthaobg
  • Ngày gửi
Em đang định đầu tư nuôi gà mà giá gà rẻ quá. Gà lai mía ở chỗ em: mái 38k/kg,trống 40 k/kg . Gà lai chọi 48k/kg.
Em ở Lục Nam,Bắc Giang. Không biết ở chỗ ace thế nào?Với giá này thì nỗ rồi.

rẻ nhỉ, chỗ mình lái vô xem mà đúng thả vườn thì có xấu cũng trên 50, họ bắt con gà là biết phải thả hay ko ah, có thể là do nuôi nhốt đến khj gần bán mới thả ra vườn làm màu ko chừng. góp ý chứ ko nói ae nha

Em đang định đầu tư nuôi gà mà giá gà rẻ quá. Gà lai mía ở chỗ em: mái 38k/kg,trống 40 k/kg . Gà lai chọi 48k/kg.
Em ở Lục Nam,Bắc Giang. Không biết ở chỗ ace thế nào?Với giá này thì nỗ rồi.
Nếu thấy bản thân làm tốt hơn người khác thì cứ làm, còn làm tệ hơn người khác thì giá cao vẫn nỗ nhé!:D:D

Chỗ mình gà thả đồi lúc nào cũng 100K/kg. Bù Đăng, Bình Phước

Gà này thì giá bao nhiêu các bác nhỉ

híc. em đang nuôi gà ri thả vườn bán giá lúc nào cũng trên 90000₫/kg. em ở Lộc Bình-Lạng Sơn

V
Nếu thấy bản thân làm tốt hơn người khác thì cứ làm, còn làm tệ hơn người khác thì giá cao vẫn nỗ nhé!:D:D
Nếu thấy bản thân làm tốt hơn người khác thì cứ làm, còn làm tệ hơn người khác thì giá cao vẫn nỗ nhé!:D:D[/QUOTEQUO
Với giá đấy thì nuôi kiểu gì cũng nỗ bạn nhé
híc. em đang nuôi gà ri thả vườn bán giá lúc nào cũng trên 90000₫/kg. em ở Lộc Bình-Lạng Sơn
Ri lai hay là ri thuần vậy bạn? Bạn nuôi mấy tháng? Nuôi bằng cám công nghiệp hay gà thóc vậy
Với giá đó thì cầm chắc là nỗ
rẻ nhỉ, chỗ mình lái vô xem mà đúng thả vườn thì có xấu cũng trên 50, họ bắt con gà là biết phải thả hay ko ah, có thể là do nuôi nhốt đến khj gần bán mới thả ra vườn làm màu ko chừng. góp ý chứ ko nói ae nha
Gà lai mía nuôi cám cn gần 3 tháng khoảng 2,5kgkg. Nuôi nhốt 1 tháng đầu thôi

Gia gà tại lk tr65, m75, thê thảm qúa hoi truoc tết 80 90. Ga tha churning lưới,con gà tha tu nhiên thi 90 100
Ở mn kiếm dc giong gà ri khong de

Gia gà tại lk tr65, m75, thê thảm qúa hoi truoc tết 80 90. Ga tha churning lưới,con gà tha tu nhiên thi 90 100
Ở mn kiếm dc giong gà ri khong de
Ở mn có phải là miền nam ko, nếu phải thì miền nam nhox gà ri lun, và nếu đúng giống thì giá thả vườn ri bình định khoảng 90-100k ko, ko bị mất giá đâu :(

Ở mn có phải là miền nam ko, nếu phải thì miền nam nhox gà ri lun, và nếu đúng giống thì giá thả vườn ri bình định khoảng 90-100k ko, ko bị mất giá đâu :(
Ri vàng ha bạn, có thằng lái nói ga bình định nó bắ 60 70 thoi

Ri vàng ha bạn, có thằng lái nói ga bình định nó bắ 60 70 thoi
Cũng chẳng biết gọi ri gì, chỗ mình thì vẫn gọi ri bình định, hơi giống gà ta, lông màu (pha đen), hơi nhỏ con (cỡ trên dưới 2kg) và giống thì cũng cỡ 20k/e
Lúc trước mình có bán 1 em gà ta thả vườn giá 200k/1kg.
200k/kg hay con vậy, để bầy gà tui hoàn thiện sẽ thọ giáo thêm ae, giờ kiếm giống ưng ý khó quá nên tự xử lun, xấu đẹp nhờ ae chỉ bảo thêm

gà nhà không phải thuần chủng.nhưng mình không biết nó lai gì,gà nhà mình có màu vàng đen. tại vì mình nuôi 10 con mái để nó đẻvaf ấm. gà nở mình mang đi úm thôi. mình cho ăn cám công nghiệp từ mới nở đến 3thang. gà mình nuôi 3-4 tháng là bán dc oy

Lúc trước mình có bán 1 em gà ta thả vườn giá 200k/1kg.
bac ban luc tet ah.luc tet thi o day co 150k/kg thoi.
ga bố mẹ thả tư nhiên ấp đc gà con ra chag chiu an TACN chi thik an tấm gạo nuoi lâu lớn vãi ra.
gà nhà không phải thuần chủng.nhưng mình không biết nó lai gì,gà nhà mình có màu vàng đen. tại vì mình nuôi 10 con mái để nó đẻvaf ấm. gà nở mình mang đi úm thôi. mình cho ăn cám công nghiệp từ mới nở đến 3thang. gà mình nuôi 3-4 tháng là bán dc oy

Back