GIÁO DỤC VIỆT NAM QUA NHIỀU LẦN CẢI CÁCH

khoailangmocmong

Nhà nông nghiệp dư
TTO - Theo dự thảo phương án thi, xét tốt nghiệp THPT và tuyển sinh ĐH, CĐ năm 2017, sẽ có nhiều thay đổi từ cách thức tổ chức thi đến xét tuyển ĐH, CĐ.

yhoang35

Nhà nông tập sự
bạn ơi ở đây là diễn đàn nông nghiệp. còn mấy ô BGD ổng tổ chức thi sao thì kệ mấy ổng. bạn vào trang web giáo dục mà bình luận chứ bình luận ở đây tôi nghĩ không ai mà quan tâm đâu bạn.

khoailangmocmong

Nhà nông nghiệp dư
bạn ơi ở đây là diễn đàn nông nghiệp. còn mấy ô BGD ổng tổ chức thi sao thì kệ mấy ổng. bạn vào trang web giáo dục mà bình luận chứ bình luận ở đây tôi nghĩ không ai mà quan tâm đâu bạn.
Vâng! Nhưng cũng mong rằng bạn chú ý bạn đang ở mục nào nhé! Thanks!
Tôi nghĩ bạn cũng như tất cả nông dân ai cũng có con em đã, đang và sẽ đi học nhé!

yhoang35

Nhà nông tập sự
vâng tôi cũng học xong đại học làm nhiều nơi cũng chán nên về là kinh tế nông nghiệp rồi. chuyên sản xuất cây giống ,trồng cây nông nghiệp ,nuôi cá kinh doanh .thuột kinh tế VAC.

yhoang35

Nhà nông tập sự
ok. lổi không phải của mình mà là của xã hội. tôi thấy bất mản cái giáo dục việt nam. thay đổi như chong chóng, mà chẳn làm nên trò trống gì.bác nghĩ sao ?

hongnhungsg

Nhà nông tập sự
Thay đổi là để tốt hơn , xóa bỏ tiêu cực của các lò luyện thi , giảm gánh nặng cho xã hội , tăng chất lượng kỳ thi tốt nghiệp ptth , ... nhưng vì cơ chế , quy định chưa hoàn chỉnh , chưa hợp lý nên còn lủng củng . Chắc vài năm nữa mới ổn định . Thí sinh hên xui thì chịu thôi .

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH