Giống Gà Ri lai!

• Thread starter Gari_YYen
  • Ngày gửi
Sắp có gà chưa anh ơi! Tết ra e vào tiếp 1000 a nhé!
Sắp có gà chưa chị ơi!

Sắp có gà chưa anh ơi! Tết ra e vào tiếp 1000 a nhé!
Sắp có gà chưa chị ơi!
Sắp có rồi em! Năm nay a cho ấp muộn hơn một chút, 1 tháng nữa là có lứa đầu tiên!

minh dang tap nui nen mun bat 200 con thoi ban ak. k bit chuyen ga vao dong nai di het may ngay minh so ga yeu.
Ban da mua duoc gioNg ga ri/ri lai chua ? Nhuong lai cho Minh 10-20 con voi, ga truong thanh cung duoc. Minh nuoi de nha dung. Cam on ban

Bạn lấy nhiều ko? Đợt này ngoài Bắc giá gà giống rẻ lắm bạn à. Nếu lấy ít sợ không bõ chi phí vận chuyển đâu!
Chào Bạn! Tôi ở Thái Bình, tôi muốn hỏi giống gà bạn bán: con trống, mái trưởng thành có trọng lượng bao nhiêu? thịt ngon không? giá cả hiện ại con giống thế nào?

Khi nào Bạn có gà, chia cho mình nhé ? Cảm ơn Bạn.
YYen không thấy trả lời nhỉ? mình cũng đang cần giống gà về nuôi coi thế nào?

Khi nào Bạn có gà, chia cho mình nhé ? Cảm ơn Bạn.
Chào Bạn! Tôi ở Thái Bình, tôi muốn hỏi giống gà bạn bán: con trống, mái trưởng thành có trọng lượng bao nhiêu? thịt ngon không? giá cả hiện ại con giống thế nào?
Chưa bạn ơi! Năm nay mình vào gà hơi muộn. phải tháng nữa mới có bạn à!
Gà trống trưởng thành nặng khoảng 2,8Kg; mái 2Kg.
Thịt ngon hay không thì bạn tìm hiểu " Gà ri vàng rơm" nhé!

Để mjnh lam đai lý khu vực nghệ an cho,chỗ bạn ngoài ri lai thj còn giống nào nữa không, cho sdt đi có gì con liên lạc,làm ăn,lâu dài nhé

Để mjnh lam đai lý khu vực nghệ an cho,chỗ bạn ngoài ri lai thj còn giống nào nữa không, cho sdt đi có gì con liên lạc,làm ăn,lâu dài nhé
Rất hân hạnh được làm ăn cùng bạn! Số điện thoại mình có trong diễn đàn rồi!
Chị Phượng: 01642365689

Rất hân hạnh được làm ăn cùng bạn! Số điện thoại mình có trong diễn đàn rồi!
Chị Phượng: 01642365689
nếu như khách hang đặt số lượng lớn thì không nói đến,nếu như kh đặt vơi số lượng 100 đến 200 thi bạn có gửi về cho mình được không.

nếu như khách hang đặt số lượng lớn thì không nói đến,nếu như kh đặt vơi số lượng 100 đến 200 thi bạn có gửi về cho mình được không.
Nếu bạn là phân phối thì đương nhiên bao nhiêu cũng phải gửi chứ! Nhưng bạn phải đặt trước 3 - 4 hôm.

Nếu bạn là phân phối thì đương nhiên bao nhiêu cũng phải gửi chứ! Nhưng bạn phải đặt trước 3 - 4 hôm.
vây thì khi nào có bạn gửi xe cho mjnh vơi nha,chỗ bạn gần đường 1A ko,

vây thì khi nào có bạn gửi xe cho mjnh vơi nha,chỗ bạn gần đường 1A ko,
Gần bạn à! Chắc khoảng 1 tháng nữa mới có! Bạn lấy thì gọi hẹn trước số lượng cụ thể nhé!

cho em xin 1 chân thuơng lái nhe, em phân phối khu vực huyện Bình Gia -Lạng Sơn

Gà này mình nuôi lấy trứng hiệu quả ko bác. Nhà đang có sẵn 100m2 xưởng để ko ngay cạnh vườn 200m2. Mình định nuôi bán chăn thả lấy trứng thì nuôi được khoảng bao nhiêu nhỉ. Cho mình xin giá cả nhé. Mình bên chợ chùa nam trực. Thank

Back