giúp em với mấy bác ơi

• Thread starter Hoàng Ngọc Quí
  • Ngày gửi
em có nuôi 200ga và gà nay được 17ngày tuổi gà em vẫn khỏe mạnh bình thường nhưng 4ngày nay , ngày nào ra chuồng gà cũng có 2em chêt ma ko biết nguyên nhân tại sao , những con chết thì toàn những con to khỏe mạnh lợi ko hiểu tại sao lại chết, những con chết em thấy hậu môn co dính một ít dịch co màu cam đậm giống như máu , rồi có một số lại đi phân cũng có màu cam, sêt sêt. Vậy các bác có thể chi giáo gà em bi bệnh gì và cách điều trị em cảm ơn mấy bác rất nhiều. Nhìn thấy gà từ từ chết em sót quá mấy bác ạh , mong mấy bác giúp với

bác gọi tổng đài 3ntv ấy.toàn kỹ sư thôi.bác hỏi ở đây ,đọc xong về gà chết toi.tiền của bác mà

chua a ơi, ga em,mơi làm vacxin 3lan thôi, lần đầu e làm vacxin gumboro lần 2 lasota và vacxin đậu gà, lần 3 gumboro lần thứ2 ngày 9này em mới làm vacxin lasota lần thứ 2., em có hỏi thú y người ta bảo gà em bi bệnh cầu trùng mà không biết có phải không.

cám on may bác nhiu nhiutổng đài 3ntv số mấ vậy bạn nghèo tình , cho uống thuốc rồi nhưng gà vẫn cứ toi , lo quá bạn ạh , bạn cho số tổng đài minh hỏi thử

Back