giúp em voi!

• Thread starter quyenmap88
  • Ngày gửi
hello ! các bác ! em là quyền mập ở nam định ! em dang xay dung mot trang trai nho ! da duoc gan mot nam roi nhung những hướng di cua em toan that bai thoi @ bac nao co huong di tot thi chi bao cho em voi ! hien tai em moi nuoi thanh cong giun que de cho dan ga de?cua em an thui ! sap toi em dang dinh nuoi 2 ao ca tram den nhung von dau tu cao qua voi ai cung chua co kinh nghiem ! so lam ! bac nao co kinh nghiem thi giup em

Bạn nói rỏ bạn đã từng nuôi gì? và thất bại của bạn là gì để anh em cố gắng giúp bạn
Vài dòng chia sẽ.

muốn giàu nuôi cá, muốn khá nuôi heo, muốn nghèo nuôi ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, gái

Nuôi gái không nghèo đâu.
Trái lại, còn giàu nữa là khác.
Có điều thất đức thôi, và dễ vào tù lắm.
Đọc báo trên mạng lúc nào chẳng có tin chủ chứa sộ khám?

Để không sộ khám thì chúng ta cần phải có cả 1 công nghệ và âm mưu nuôi gái đúng không các pác!?!?!

Nuôi gái không nghèo đâu.
Trái lại, còn giàu nữa là khác.
Có điều thất đức thôi, và dễ vào tù lắm.
Đọc báo trên mạng lúc nào chẳng có tin chủ chứa sộ khám?

Để không sộ khám thì chúng ta cần phải có cả 1 công nghệ và âm mưu nuôi gái đúng không các pác!?!?!
lạc hướng rồi mấy bác ơi hehehe

Giup em

Chờ...chờ thông tin thêm của Bác...Bác định nuôi gì?

hi ! xin loi anh 2 ! thoi gian vua qua em ban qua ! nen ko tra loi ành dc ! hi hien tai em da nuoi thanh cong giun que de cho dan ga de cua em an ! ket qua cung tot gio ! em da loay hoay di tim noi ban bo cap giong o ngoai bac ma ko biet cho nao ! chac co le em phai vao sai gon mot chuyen ! bac co biet cho nao co bo cap giong ko ! vi sap toi em tien hanh nuoi bo cap va coc !

--------

Bạn nói rỏ bạn đã từng nuôi gì? và thất bại của bạn là gì để anh em cố gắng giúp bạn
Vài dòng chia sẽ.

em dang nuoi dan ga ta de? trung ! nhung hieu qua em thay ko cao ! giun lam thuc an cho ga thi em co du ! bac co kinh ngiem ve nuoi ga thi chi cho em voi ! hien tai em lay trung ga de? di ap rui um khoang mot thang ! lam toan bo vac sin day du ! nhung van kho! ban qua vi dan minh ko quen

Last edited by a moderator:
hi ! xin loi anh 2 ! thoi gian vua qua em ban qua ! nen ko tra loi ành dc ! hi hien tai em da nuoi thanh cong giun que de cho dan ga de cua em an ! ket qua cung tot gio ! em da loay hoay di tim noi ban bo cap giong o ngoai bac ma ko biet cho nao ! chac co le em phai vao sai gon mot chuyen ! bac co biet cho nao co bo cap giong ko ! vi sap toi em tien hanh nuoi bo cap va coc !

--------

em dang nuoi dan ga ta de? trung ! nhung hieu qua em thay ko cao ! giun lam thuc an cho ga thi em co du ! bac co kinh ngiem ve nuoi ga thi chi cho em voi ! hien tai em lay trung ga de? di ap rui um khoang mot thang ! lam toan bo vac sin day du ! nhung van kho! ban qua vi dan minh ko quen
Bọ cạp ngaòi bắc cũng bán đấy, bạn cứ vào google mà search là ra địa chỉ.
Ở Nam Định bạn ở chỗ nào vậy?

em o gan thanhpho nam dinh ! o day cung co nguoi ban bo cap giong! nhung ban dat qua ! ho noi 20k mot con bo cap giong ! bac o ha noi a hien tau bac dang kinh doanh gi the ! co gi chi giao cho em voi

em o gan thanhpho nam dinh ! o day cung co nguoi ban bo cap giong! nhung ban dat qua ! ho noi 20k mot con bo cap giong ! bac o ha noi a hien tau bac dang kinh doanh gi the ! co gi chi giao cho em voi
Mình có làm ở Nam Định, ngay Đền Trần.

Chỉ mình cách nuôi giun quế với bạn Quyền ơi

Chào bạn;
Quê mình ở Vĩnh Long, hiện mình đang đi làm ở TP.HCM.
Mình rất muốn học cách nuôi và thực hiện nuôi giun quế lâu lắm rồi mà chưa có dịp thực hiện. Nghe nói bạn thành công trong việc nuôi giun quế, bạn có thể chỉ cho mình cách nuôi, mua giống, và các cơ sở vật chất đi kèm không? nếu thành công mình cũng sẽ nuôi vịt để lấy giun cho nó ăn.
Nhà ở quê mình có vườn cũng khá rộng, ba mẹ lại rất thích chăn nuôi. Bạn có thể cho mình email để mình liên lạc không? email của mình là: trieuvinhlong@gmail.com. Mong bạn giúp đỡ và sớm nhận được hồi âm của bạn.

khi nao ranh ban goi cho minh vao so nay 0946 64 27 28 ! minh xl ! minh ban lam ko co nhiu thoi gian ve viet mali ! voi lai noi truyen quaien thoai se de hieu hon ! ! don gian thoi pan a ! ok ! goi minh bat cu luc nao cung dc ! khong thi ban mua sim vietnammoile! roi dang ky goi noi mang ! buon thoai mai !so cua to ne 0925 380 969

--------

the ha ! o cho den tran cung co trang trai cua bac mac ! trang trai con trung thanh xuan day ! em len day nhieu rui nhung qiu mo cung binh thuong! the bac dang lam gi o nam dinh day

Last edited by a moderator:
Bài viết có nội dung tương tự
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • can mua oc nhoi giong o quang nam da nang
    • Thread starter vohoang86
    • Ngày gửi
  • Nuôi trun hô va trun huyet
    • Thread starter Tuan anh 31990
    • Ngày gửi
  • Lam giau bang Nong nghiep voi 1,900m2