Giúp mình cách nuôi sóc đẻ với các bạn ơi

• Thread starter datbk87
  • Ngày gửi
mình mới có 2 con sóc nhưng chưa biết cách nuôi các bạn giúp mình với
Có tài liệu về cách nuôi sóc thì Post lên luôn các bạn hơi

soc em khong the giup duoc.a em nao giup a ay voi.nhưng ma cân mua khỉ duoi dài(khỉ nuoc alo 0914738291)

khỉ lớn(khỉ đuôi dài,khỉ nước)tùy đực cái mà giá khác nhau 2,8trieu hoạc 1,8 triệu.khỉ nhỏ gí thấp hơn 1 -2 giá.

Sóc thì mình chưa thấy tài liệu nào chỉ nuôi đẻ cả, nhưng bà chị mình cũng nuôi mấy con, lúc đầu nuôi trong lồng bon chúng cứ ủ rũ buồn, thế là thả lên cây, không ngờ mấy tháng sau có cả bầy sóc con, bọn này dạn lắm, vào nhà ăn vụng suốt, gọi chúng nó cũng nghe được và xuống, nhưng mà nhà có chó dữ nên cũng xử hết mấy con. Nhà mà rộng bạn thử thả tự do xem thế nào, chúng cũng thoải mái mà nhìn chúng nhảy múa đuôi trên cây mới đẹp.

Nuoi 1 Cap, Cho An Day Du Den Tuoi Truong Thanh No Se De Thoi!!!

mình củng từng nuôi sóc rồi nhưng chỉ nuôi cho vui thôi
chứ nuôi đẻ thì củng chưa biết,mình nuôi chim là chủ yếu
call 0989088722

ngày xưa lúc nhỏ mình có nuôi 1 con sóc rất là khôn,như con chó biết chủ luôn đấy.bất nó trong bọng cây các bác à.đâu bác dat87 thử bỏ 1 cái bọng cây vào thử coi thế nào.e cũng thích nuôi nó lắm nhưng giờ thì không còn giống nữa rồi.lại mua không được.

Noi Ve Soc

Minh Da Tung Nuoi Soc Soc Co 3 Loai Moi La Loai Soc Dat Hai La Soc Bong Ba La Soc Bay Ngoai Ra Con Mot Loai Ho Nha Soc Nhung Kho Nuoi Va Co Xu Huong Kho Theo Nguoi Do La Con Nhen Hien Tai Bay Gio Minh Dang Nuoi Mot Chu Soc Bay Het Suc De Thuong Nuoi Tu Hoi Chua Mo Mat Giong Soc Nay Thuong Hoat Dong Ve Ban Dem Ban Ngay Thi Ngu Nhung Toi Toi Thi Tuc Va Gion Choi Tu Truoc Toi Gio Minh Nuoi Cung Nhieu Soc Roi Nhungthuong Thi Minh Thay Soc Dat La De Nuoi Nhat Ma Lai Theo Nguoi Cung Du Lam Quan Diem Thi Nguoi Ta Noi Soc Khoai An Nhung Hat Nhung Theo Kinh Nghiem Minhnuoi Thi Nuoi Soc Dung Nen Cho An Nhieu Vi Do La Li Do Khien Soc Khong Theo Nguoi Do Thuong Thi Nguoi Ta Nuoi Nen Cho An Nhung Mon Nhu Trai Cay Com Hoi Minhnuoi Mon Khoai Khau Cua Soc Dat La Con Moi Do Vi Cho An Nhung Mon Do Neu Soc Co Lo Di Choi Xa Se De Tim Ve Nha Con Ban Nao Co Y Muon Mua Soc Bay Thi Minh Hoi Cho Tai Que Minh Soc Bay Nay Cung Nhieu Lam Nhung Phai Kiem O Soc Chua Mo Mat Nuoi Thimoiquen Hoi Nguoi Dc Cac Ban Co Gi Can Trao Doi Nho Lien Lac Voi Minh Ha
---------------
Nuoi Soc Cung Kho Kho Quan Trong La Minh Phai Ti Mi Va Cham Soc Tot Nhat Lanhung Chu Cua Mo Mat Soc Chua Mo Mat Dung Nencho Uong Sua Nhieu Nen Pha Mot It Sua Voi Nuoc Com De Tranh Trung Benh Day Bung Cua Soc Hien Giominh Dang Nuoi Motgiong Soc Bay Khoang Hai Thang Tuoi Con Co Ban Co Y Dinh Mua Soc Bay Thi Minhtim Cho Neu Co Minhbao Vi Bay Gio Cung Vao Mua Sinh San Roi Nen Duoi Minh Cunghay Co Lam
T

Last edited by a moderator:
Chưa bao giờ nghe nói về cách nuôi Sóc đẻ, chỉ thấy Sóc đẻ trong rừng bắt về nuôi mà thôi:D

mình mới có 2 con sóc nhưng chưa biết cách nuôi các bạn giúp mình với
Có tài liệu về cách nuôi sóc thì Post lên luôn các bạn hơi
Trước tiên bạn tạo điều kiến sống cho chúng giống như trong tự nhiên,lồng to,có bọng cây và thức ăn đầy đủ giống như trong Thảo Cầm Viên vậy,hi vọng chúng sẽ sinh sản!

Back