Hà nội và kế hoạch cho nhóm thực phẩm sạch

Được bạn ạ. Tất cả vì nền nông nghiệp hữu cơ, tất cả vì sức khỏe cộng đồng.
Vậy đăng kí thế nào anh.e có làm rau bên nhật về nên chỉ giám làm rau chứ làm kết hợp tự nhiên e ko có km nên ko giám theo đuổi.

Tiếc quá mình đang ctác ở nước ngoài. Minh cũng đang có kế hoạch tưởng lai về nước làm nông sản sạch. Cũng hi vọng có thể tham gia những buổi như này. Hi vọng khi về nc có thể thăm quan mô hình của các bác

hohuuthuc

.
BQT WEBSITE
Nông dân @
Vậy đăng kí thế nào anh.e có làm rau bên nhật về nên chỉ giám làm rau chứ làm kết hợp tự nhiên e ko có km nên ko giám theo đuổi.
Bạn đọc Lại các comment trước có đường link đăng ký đấy

Dream

Tập sự
làm rau công nghệ cao. Trong nhóm cũng nhiều bạn đang làm theo xu hướng này vd anh Biết, bạn Trình... Thậm chí có anh Chính đã từng là chuyên viên tư vấn cho các trang trại bên tây bên tàu... bạn vào nhóm facebook để cập nhật tin tức nhé : Hội Sản Xuất và Kinh Doanh Thực Phẩm Sạch.

Thân gửi tất cả mọi người có quan tâm về Nông nghiệp, đặc biệt là Nông nghiệp hữu cơ,

Họp mặt offline lần 2 với sự chia sẻ của Anh Hoàng Công sẽ được tổ chức. Và chủ đề tới đây được chia sẻ về các vấn đề:
1. Xây dựng hệ thống chuỗi cung ứng thực phẩm hữu cơ (thương mại)
2. Phương án đàm phán, kết nối với trang trại có thể chuyển đổi sang nông nghiệp hữu cơ (Doanh trại, chủ trang trại đang khó khăn đầu ra,...)
3. Các điều kiện cần và đủ để thực hiện hai vấn đề trên.
Phần này hơi nghiêng về thương mại, nhưng đối với Chủ trang trại, hoàn toàn có thể tự tạo cho mình kênh phân phối.

Với nội dung trên, mọi người có thể chuẩn bị trước những vấn đề thắc mắc và cần trao đổi liên quan đến các chủ đề nêu trên để cuộc họp diễn ra hiệu quả, tạo những hiệu ứng tích cực và những kết nối mới giữa các thành viên trong thời gian tới.

Nhóm xin được thông báo để các Anh chị em trong nhóm và các thành viên quan tâm sắp xếp thời gian và công việc tham gia buổi gặp gỡ, chia sẻ này.
Vui lòng đăng ký tham dự trong link sau:
Danh sach

Trân trọng.
Nhóm Hội sản xuất và kinh doanh thực phẩm sạch./.
em
Bạn đăng ký theo link trên để tiện khâu tổ chức cho chúng tớ nhé.
em chào a ạ,,e cũng đang có dự định mở trang trại nhỏ..nhuwng kiến thức và kinh nghiệm không có,,và chưa biết nên bắt đầu từ đâu,,xin hỏi a là có thể cho e đến làm việc và học hỏi ở trang trại a 1 thời gian dc k ạ?e ở ba vì hà nội ạ..e xin came ơn

hohuuthuc

.
BQT WEBSITE
Nông dân @
Đến farm của mình. Okie thôi, liệu bạn có chịu đi hay ko thôi. Còn như ko muốn lên farm mình thì mình Cũng có thể giới thiệu cho bạn đến farm khác theo sở nguyện của bạn. Gọi 01234888800 Để được hỗ trợ

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH