Hà Tĩnh nên nuôi con gì la hiệu quả

• Thread starter quangthao1989
  • Ngày gửi
Trời đất hà tĩnh quê bạn có con đặc sản đó sao bạn ko biết nhỉ. Giáp ranh giữa hai huyện Cẩm Xuyên và Kỳ Anh đó, chỗ người ta hay gọi là" phố vẫy" con này nuôi lấy lãi nhanh và bỏ vốn đầu tư ít hi hi.

Bác buicongkt đã dc thử món Đặc sản đó chưa? E sống ở đây 23 năm rồi mà vẫn chưa thử dc. Them quá , hẻhe

Trời đất hà tĩnh quê bạn có con đặc sản đó sao bạn ko biết nhỉ. Giáp ranh giữa hai huyện Cẩm Xuyên và Kỳ Anh đó, chỗ người ta hay gọi là" phố vẫy" con này nuôi lấy lãi nhanh và bỏ vốn đầu tư ít hi hi.

là con sida không đó bác :blink:

rất vui vì người hà tĩnh. bác nên nuôi con lươn vì ít phụ thuộc vào thời tiết, đầu tư ít, đơn giản và không tốn công chăm sóc. em đã nuôi và thành công.

rất vui vì người hà tĩnh. bác nên nuôi con lươn vì ít phụ thuộc vào thời tiết, đầu tư ít, đơn giản và không tốn công chăm sóc. em đã nuôi và thành công.

anh muốn nuôi thì đến em tư vấn và bán giống
anh thành công không thì kệ cmn anh,
còn tiền thì em bỏ túi rồi :lol:

Nuôi con động vật hoang dã yk bác! Ở đó có vườn quốc gia Pù mát, khu bảo tồn Kẻ Gỗ, lọt qua bên kia là đất Lào......

Bạn thử nuôi chim bồ câu pháp xem sao, minh thấy ở hà tĩnh còn ít người nuôi lắm, có thì một hộ nuôi vài chục cặp, ở miền bắc và nam thì đã có rất nhiều rồi, thị trường ở hà tĩnh còn rất lớn, mình cũng đang gây dựng trang trại với sl chim bố mẹ 800 cặp,

Back