Haclong đã trở về

Chào agriviet !
Chào mọi người

Tôi là haclong !
Nay tôi quay về nơi tôi dc sinh ra, chính xác là agriviet.com

Tôi sẽ là 9 tôi
Tôi sẽ k im lặng trước những tranh luận của người khác dành cho tôi

Và sẽ có những ai đó đau đầu với tôi đấy.
Sẵn đây, xin mời nhân vật bị xóa nick số 1 ở diễn đàn agriviet.com về nhà luôn, đó 9 là bác Tám Liêm Trần.

Haclong !

Last edited:

vincent

chuyên cản gà mỹ đẻn
VIP
thánh Lông đen đã chở lại. còn bác tám lúa thì qua nông học ruóc bác ấy về đây đi thánh. cho xôm tụ.

đăng-đăng

Nhà nông nghiệp dư
Việt kiều về nước ít nhất cũng phải mang theo vài chục nghìn đô . Ông trở về thì đem theo cái gì ?

khucthuydu

Administrator
Haclong còn đỡ chứ bác 8 lầy quá ^^!

Diễn đàn không cấm tranh luận, cải nhau, tuy nhiên cách dùng từ ngữ làm sao không xúc phạm người khác là được, nói chung là tranh luận văn minh và có văn hóa, ko phải chí phèo mà đụng ai cũng chửi. (xem nội quy)
Quan điểm của Agriviet là Nông Dân tuy có nghèo nhưng cũng không cho phép ai đụng vào nhé.

đăng-đăng

Nhà nông nghiệp dư

Diễn đàn không cấm tranh luận, cải nhau, tuy nhiên cách dùng từ ngữ làm sao không xúc phạm người khác là được, nói chung là tranh luận văn minh và có văn hóa, ko phải chí phèo mà đụng ai cũng chửi. (xem nội quy)
Quan điểm của Agriviet là Nông Dân tuy có nghèo nhưng cũng không cho phép ai đụng vào nhé.
Mời @hoangson121vx vào bình luận xem thử .
Tôi thấy cái câu nói của khúc thụy du không đúng . Vì sao vì tôi không xúc phạm ai cả mà vẫn bị xóa nhiều nick ,nếu có ông đưa ra bằng chứng xem .

Thuy-canh

Nông dân @

Bác Tám Liêm Trần và Hắc Long là một trong những người tui rất nể! Đây là những người "Nói là Làm"! Đây là những người "Dám Làm"!
Hắc Long! Nếu được, tui xin phép gọi bạn là "Em", để nói câu nầy:
- Nếu có dịp, tui với em ngồi nói chuyện với nhau vài giờ, được không?
Thân.

Last edited:

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH