Hai mặt của một vấn đề

Hai la vang

Nhà nông nghiệp dư
Chuyện trái đất vẫn quay quanh mặt trời và tôi gần như chưa bao giờ thây đổi thì phải
Cả tin , sĩ diện nghìn năm vẫn không mòn đi chút nào dù cuộc đời đã va vấp rất nhiều , mất mát cũng như đánh đổi cũng rất nhiều ...vậy mà tính cả tin + sĩ diện của tôi vẫn như nó ngày hôm qua
Hôm nay tôi bị lừa liên tiếp 3 vụ , bực quá lên đây tâm sự chơi .
Nghĩ lại thì cũng tại mình , tại mình tham , tại tính cả tin rồi một chút sỉ diện hảo
Cuộc đời luôn có lý lẽ của nó ...hai mặt của một vấn đề

KsPTN

Học thằng điên rồ hơn học thằng bình thường
Cuộc sống lừa lọc nhau cả đấy thôi. Từ ông nông dân cho tới ông tiến sỹ, từ kẻ nghèo cho tới giàu đều có kiểu lừa của riêng mình.

tathuy23

Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
BQT WEBSITE
Nghề nào biết nghề đó =)) Mọi nghề đều có mánh khóe, lận lọc riêng cả. Chia buồn cùng chủ thớt ^^

Hai la vang

Nhà nông nghiệp dư
Đến chuyện em dùng điện thoại bị viettheo trừ tiền hoài - tra google ra chuyện nhà mạng lừa tiền cả tỷ mỗi tháng đó
Hôm nay mua con gà nòi 1tr 2 mà về nhà nhìn lại chỉ đáng gà thịt thôi
Còn chuyện mình chơi với tụi trong xóm . Nói chuyện với người khác thì tử tế lắm còn với mình thì có cơ hội là nó giết mình ngay . Nó kiếm cớ
gay sự nếu mình sơ hở . Nó chơi cao tay lắm đối phó không nổi luôn . Chơi bày đàn mới ghê nhưng tội cái vài năm nó mới chơi đẹp một vụ
[DOUBLEPOST=1479731133][/DOUBLEPOST]
Biết bị lừa mà vẫn để cho người ta lừa. Diễn sâu quá =))
Trong phim thì chưa biết nhưng hết phim rồi thì suy nghĩ kỹ lại thì biết chứ
[DOUBLEPOST=1479731814][/DOUBLEPOST]
Bị giật vé số hở em
Vé số thì nhớ đất sài gòn lừa vé số giả , giật vé tùm lum . Tôi bị mấy vụ nên qua gia kiệm ở đó

vincent

chuyên cản gà mỹ đẻn
VIP
Đến chuyện em dùng điện thoại bị viettheo trừ tiền hoài - tra google ra chuyện nhà mạng lừa tiền cả tỷ mỗi tháng đó
Hôm nay mua con gà nòi 1tr 2 mà về nhà nhìn lại chỉ đáng gà thịt thôi
Còn chuyện mình chơi với tụi trong xóm . Nói chuyện với người khác thì tử tế lắm còn với mình thì có cơ hội là nó giết mình ngay . Nó kiếm cớ
gay sự nếu mình sơ hở . Nó chơi cao tay lắm đối phó không nổi luôn . Chơi bày đàn mới ghê nhưng tội cái vài năm nó mới chơi đẹp một vụ
[DOUBLEPOST=1479731133][/DOUBLEPOST]
Trong phim thì chưa biết nhưng hết phim rồi thì suy nghĩ kỹ lại thì biết chứ
[DOUBLEPOST=1479731814][/DOUBLEPOST]
Vé số thì nhớ đất sài gòn lừa vé số giả , giật vé tùm lum . Tôi bị mấy vụ nên qua gia kiệm ở đó

chụp tấm hình, gửi con gà nòi lên coi chú. để xem sao mà nói như gà thịt?

Hai la vang

Nhà nông nghiệp dư
Mời bà con xem rồi giá nó bao nhiêu tiền chứ con gà này mua trong làng mình ở luôn đó

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH