hằm 3000 m2 mướn 10tr 1 năm cao không các anh

• Thread starter mohinh_hieuqua
  • Ngày gửi
Câu hỏi của anh chắc khó có ai trả lời được. Tùy vào việc mình trồng hay nuôi cái gì thì chi phí nhân công sẽ khác nhau. Khi làm kinh tế người ta quan tâm tới chỉ tiêu lợi nhuận nhiều hơn.

anh em giúp dùm mình với
.
Rất cao nếu không biết làm cái gì, hoặc ko có phương án cụ thể. rất rẻ nếu bạn có phương án cụ thể và trên lý thuyết bạn lãi. hoặc là 10tr học phí để bạn làm thử nghiệm.
Bạn cho mình thuê lại giá 11tr nhé. bạn lời 10% 1 năm rồi đó

Bác hỏi thế này thì đúng là hỏi đố! bởi vì không có nhiều thông tin để xác định chử mắc hay rẽ! nhưng cũng 8 vài lời với bác cho vui! Nếu hợp đồng tùy ý mình, chủ cho thuê hầm dễ chịu, vui vẽ sau khi hết hợp đồng thì là rẽ! còn với hợp đồng có thời hạn, mặt chủ khó đăm chiêu, kèm điều kiện hết hợp đồng trả lại hiện trạng như ban đầu thì giá đó quá mắc! nhưng lưu ý với bác tí xíu là đừng để mình làm người giử đất ... đáng yêu!:lol:

Bác hỏi thế này thì đúng là hỏi đố! bởi vì không có nhiều thông tin để xác định chử mắc hay rẽ! nhưng cũng 8 vài lời với bác cho vui! Nếu hợp đồng tùy ý mình, chủ cho thuê hầm dễ chịu, vui vẽ sau khi hết hợp đồng thì là rẽ! còn với hợp đồng có thời hạn, mặt chủ khó đăm chiêu, kèm điều kiện hết hợp đồng trả lại hiện trạng như ban đầu thì giá đó quá mắc! nhưng lưu ý với bác tí xíu là đừng để mình làm người giử đất ... đáng yêu!:lol:

Đúng vậy đó
câu đấy là câu hay nhất trong tuần này

Mấy bác tư vấn như thế chết thằng em :blink:

Chủ thớt: 10 triệu cho 3000m2 cho 1 người chưa có kinh nghiệm = mắc :6^:
Bạn đưa ra thiếu nhiều dữ liệu lắm, giá cả tùy thuộc vào nhiều nhiều yếu tố lắm:
địa hình thế nào,
chất đất (mặn, chua)
độ PH của nước,
có nước ra nước vô ko.
Mùa mưa bão có bị lụt ko.
Xung quanh có hàng xóm nào rảnh rỗi sinh nông nổi quăng thuốc trừ sâu vô ao không :cuamay:,
Buổi tối có đám nào lẻn lẻn chui vô chích điện hok :2cat:...
Hầm sâu ko, có cần phải cải tạo gì hok ....
...........................
chậc chậc, hok kể hết đc, nhớ đc nhiu nhiu đó à.

Còn theo ý kiến bản thân mình ( gọi là ngu kiến :lol:) thì 10 triệu đối với bạn là đắt đấy B)

10tr hoc phi thi co dat ko nhi

đắt, học phí nuôi thỏ của mình có 3 triệu mà tiếc lên tiếc xuống nà
3 triệu mà để uống cà phê là đc nữa năm ngồi cà phê :1^:
3 triệu là đc 1 tuần du hí ở Côn Đảo :1^:
3 triệu là mua đc 1 con dê Đẹp :1^:
3 triệu là đủ tiền mua cá giống về nuôi thử nghiệm :8^:
3 triệu đủ ....10 kg mực tươi loại 1 mới câu về :5^:

Thấy chưa, 10 triệu là đủ để bạn ấy làm 3 việc trong những việc trên luôn ấy :wub:

Last edited by a moderator:
đắt, học phí nuôi thỏ của mình có 3 triệu mà tiếc lên tiếc xuống nà
3 triệu mà để uống cà phê là đc nữa năm ngồi cà phê :1^:
3 triệu là đc 1 tuần du hí ở Côn Đảo :1^:
3 triệu là mua đc 1 con dê Đẹp :1^:
3 triệu là đủ tiền mua cá giống về nuôi thử nghiệm :8^:
3 triệu đủ ....10 kg mực tươi loại 1 mới câu về :5^:

Thấy chưa, 10 triệu là đủ để bạn ấy làm 3 việc trong những việc trên luôn ấy :wub:
Còn thừa 1 triệu anh. Đủ 3 két bia anh nhỉ.
thế này thì em còn phải học anh dài dài theo năm tháng rồi

Back