Bán Hạt và giống Măng Tây Xanh Thiên Hưng

• Thread starter nguyenthithien
  • Ngày gửi
khi có thắc mắc, các bạn hãy liên lạc với Thiện 0937 809 539, Thiện sẽ giải đáp thắc mắc cho các bạn.

Chào cả nhà, chúc cả nhà có ngày làm việc đầu tuần vui vẽ và thành công. Cả nhà ủng hộ em nha :)

Mọi thông tin về măng tây các mẹ cứ liên lạc cho em Thiện nha, cảm ơn cả nhà.

chào bạn, mình order 2kg măng tây xanh nha, thứ 7 này mình sẽ đãi mấy chiến hữu :), giao cho mình vào sáng thứ 7 nha.

Chào cả nhà, chúc cả nhà có một ngày làm việc vui vẻ, gặt hái được nhiều thành công, và.... đừng quên ủng hộ em nha :)

Công ty Thiên Hưng đang có chương trình cho Fan trên facebook, thành viên nào tham trang face tích cực (thích, trả lời, chia sẽ) sẽ được chúng tôi đánh giá tại http://www.facebook.com/mangtay.vn/app_219348628193242 . Thành viên có thứ hạng cao nhất sẽ được công ty tặng sản phẩm măng tây dùng thử. Tham gia nào các Fan :)

chào bạn, mình thấy trên website bạn có để măng tây trắng. măng đó khác gì măng tây xanh vậy bạn? giá bán bao nhiêu vậy bạn?

ah, măng tây trắng thì có giá trị dinh dưỡng cao hơn măng tây xanh bạn à. Nhưng hiện nay thị trường măng tây trắng ở Việt Nam chưa được áp dung trồng trọt (vì khó chăm sóc và phát triển hơn măng tây xanh) nên măng tây trắng hiện nay khi có khách hàng yêu cầu số lượng nhiều thì công ty mình sẽ nhập khẩu về Việt Nam cung cấp. Hiện tại ở miền bắc cũng có măng tây trắng nhưng đa phần là nhập khẩu từ Trung Quốc nên chất lượng sản phẩm sẽ không cao (hàng tàu mà :)

Trang mua bán măng tây được lập bởi thành viên nguyenthithien, sau đó chủ topic lập thêm nick mangtay@ đồng thời lập thêm nick ngocphu đóng vai người mua.

Đã vi phạm quy định của diễn đàn - lập nhiều nick cùng quảng cáo cho một sản phẩm - sẽ ban nick và xóa bài.

Có nên trồng 1 hecta măng tây ko?

Măng Tây là 1 loại cây rau có thu nhập rất cao, Hiện nay phải nói có rất nhiều vùng trồng cây này, thành công có, thất bại có các bạn ah!

Tôi theo cây măng tây này đc 5 năm rồi, đó cũng là cây giúp tôi trưởng thành về tất cả mọi mặc nên có lời khuyên cho mọi người đây.

Trồng măng tây nên trồng từ 1000 - 2000m2, sẽ rất đạt vì chính mình bỏ công ra chăm bón, thu hoạch và trực tiếp tỉa từng cành lá trên cây nên hiểu rỏ nó cần gì, muốn gì và gặp phải bệnh gì, ....
đến khi thu hoạch chỉ 1 tháng tôi đã thu hồi vốn, và những tháng sau là lợi nhuận, nên tôi rất yêu loại cây này. Đặc biệt là nó có giá trị
dinh dưỡng khá cao, trị đc nhiều loại bệnh nữa các bạn ah.

Nêu ai có nhu cầu trông măng tây thì tôi sẽ chỉ nơi mua hạt giống, phân thuốc, và nơi tiêu thụ đáng tin cậy.

Mọi thắc mắc các bạn cú hjoir tôi sãn sàn trả lời.
Neu mua hat giong thi giong f1chuan thi nen chon giong nhu the nao bn
Giong ben minh la loai giong viet nam hay nhap o dau vay?gia hat giong nhu the nao va cay giong ra sao

Back