HCM - Bán nhím giống

• Thread starter tino9008
  • Ngày gửi
T

tino9008

Guest
đã bán
thank bà con đã ủng hộ
mod xóa dùm em

Last edited by a moderator:
Nhím của bạn, bà con muốn mua cũng sẽ phải rất cân nhắc vì khi mua về phải cho nó ăn sang, nếu không nó sẽ mất sức. Như vậy chi phí hơi bị cao à nha.

bán nhím.

Xé lẻ đi bạn! để bà con để bà con dễ kiếm "đạn".:D.up.up.up.

ý em ko phải ăn sang là ăn đồ mắc tiền, cũng cà rốt, dưa leo, rau muống, bí đỏ, khoai lang như người ta, nhưng em nuôi ít nên em cho nó ăn đồ tốt tí thôi, chứ chẳng có gì cao sang cả

gan 30trieu / 1 cap ah theo em co 90tr em mua 3 cap 10 thang tuoi moi cap muoi may 20 trieu , con du 30 may trieu de xay chuong va mua thuc an cho nhim la hop ly nhat , 10 thang tuoi mua ve lay lat vai thang nua cung de roi , cac bac thay em tinh the co dc k?

gan 30trieu / 1 cap ah theo em co 90tr em mua 3 cap 10 thang tuoi moi cap muoi may 20 trieu , con du 30 may trieu de xay chuong va mua thuc an cho nhim la hop ly nhat , 10 thang tuoi mua ve lay lat vai thang nua cung de roi , cac bac thay em tinh the co dc k?

bác này nói đúng nè nhưng nói như bác là dành cho những người đã có kinh nghiệm, nhưng giữa nhím đẻ rùi và nhím chưa đẻ có 1 khoảng cách đó bác, và vài tháng cũng là cái thời gian dài mà chưa chắc nó đã đẻ, bác nào từng nuôi rồi thì tính toán thế nào hợp lý thì hiểu đường nào là thích hợp thôi

Anh Cũng ở Sài Gòn Gần Em Nè để Anh Mua Hết Giá 70 Tr được Thì Alo Anh : 0989775482 A đại . Thanks

bác này nói đúng nè nhưng nói như bác là dành cho những người đã có kinh nghiệm, nhưng giữa nhím đẻ rùi và nhím chưa đẻ có 1 khoảng cách đó bác, và vài tháng cũng là cái thời gian dài mà chưa chắc nó đã đẻ, bác nào từng nuôi rồi thì tính toán thế nào hợp lý thì hiểu đường nào là thích hợp thôi

hên sui thôi bác àh . con người có người còn không đẻ được mà , nói gì nhím , các bác thấy đúng không , làm ăn mà hên sui thời vận thôi có thời thì mua về nhím đẻ đều đều ,, còn không thì rao bán lại nói là em đang kẹt tiền nên bán lại vài cặp nhím bố mẹ nhím trưởng thành hehehe

Bài viết có nội dung tương tự

Back