Bán hcm bầy nhật thuần,bông gòn,đẹp mê hồn,chích ngừa đầy đủ

• Thread starter giabao6812
  • Ngày gửi
G

giabao6812

Guest
Những điều có lợi cho quý khách mua chó của bảo; lấy chữ tín và chữ tình , và chất lượng sức khỏe cún làm đầu: gọi hoặc nhắn tin số điện thoại 094.88.646.37
Quý khách tới mua cún của bảosẽ có Giá rẻ hơn thị trường,chích ngừa bệnh,sổ lãi định kỳ,có sổ sức khỏe theo dõi của bs thú y
Khi quý khách mua cún sẽ được cho xem cún vui đùa,lanh lợi,ăn uống khỏe mạnh,bảo hành sức khỏe của cún trong 15 ngày,tất cả các bệnh,hoàn tiền 100% như cam kết
Ship miễn phí lại tận nhà vui vẻ nhiệt tình,trong khu vực hcm các quận và thủ đức,mình giao cún mình nhận tiền chứ không nhận tiền trước gây khó dễ cho quý khách
đầu tiên em nhật thuần cái,3 tháng,lông bung xù,dày,dài,rất đẹp,chịu khó nghịch lắm,ăn uống rất dễ,chích ngừa và sổ lãi 2 lần,có sổ theo dõi,giá 1tr7,mua về nuôi thôi không lo bệnh tật gì nữa

còn bầy này thì:
Lưu ý: mình mới chích ngừa,nên phải theo dõi thêm 6 ngày nữa mới giao cho khách,như vậy sức khỏe cún sẽ ổn định hơn,ai quan tâm thì liện hệ bảo nhé tới ngày bảo sẽ giao cún mình nhận gạch nha
cún nhật thuần như e đầu tiên,3e này cũng toàn cái,đầy đủ tính tình,lông rất dày,dài,xù,
em cái đầu tiên cực xinh nha,mắt nâu đậm luôn rất đẹp,giá 1tr5

em cái mắt đen tuyền cực xinh,gia1tr5

em nhật cái có trái tim mua tặng ng iu đi giá 1tr5

Back