HEO 10kg Bị Tiêu chảy Làm Sao Để Chửa Khỏi

Heo 10KG Bi tieu chay

nhà em có nuôi 20 con heo con .khoản 10kg nhung mấy hôm nay no bị tiêu chảy và bỏ ăn đã có con bị chết.h em không bít làm sao hết mong anh chị chỉ cách dúp.hiên em chỉ cho nó ăn cháo không.em mong sự dúp đỡ kịp thời.

--------

laj co them 1 con nua chet may pac ak, em de y, heo muon an ma an ko duoc, bộng phing to ra , 2 tai tim tai , chan khep lai . di ia nhieu lan , va moi lan di ra toan nuoc . em de chit thuoc cho no , voi cho no uon men tieu hoa voi dien giai , nhung no van chua cam duoc. e mong moi nguoi dup em lien de dan heo duoc kieu . so dt cua en 01634365067 : em sin cam on nhieu

Last edited:
Những lứa tuổi heo khác trong đàn của bạn có vấn đề gì không? Heo nái, heo thịt, heo con theo mẹ...?
Bạn đã tiêm thuốc gì rồi ngoài trộn mem tiêu hoá?
Heo con đang bệnh ngoài triệu chứng trên có bị viêm khớp không? (Khớp phình to ra).
Chờ......

nhung dan heo khac thi van ko sao. em da chit thuoc khan sin, va cho no an chao long,hien no van chua bot duoc , may anh biet cach gi dup em voi.

--------

no ko co tieu chung vien khop dau . em thay 2 mat no bi tham quang ,mien chay nhieu nuoc bot

Last edited:
Bài viết có nội dung tương tự
  • can hop tac va tuyen nguoi lam trang trai
    • Thread starter trancongthanhtn
    • Ngày gửi
  • Định nghĩa đúng về từ "Heo siêu nạc"
    • Thread starter Trường Giang
    • Ngày gửi
  • Thông tin tài liệu chồn nhung đen!
    • Thread starter Bùi văn Mạnh
    • Ngày gửi
  • kỹ thuật chăn nuôi chồn nhung đen.!