Hiếu_An Đông Chính Thức Mở Vườn

• Thread starter HieuAnDong
  • Ngày gửi
H

HieuAnDong

Guest
Sau mấy năm ăn nhờ ở đậu, nằm gai nếm mật, khổ sở trăm bề...nay cũng kiếm được miếng vườn nho nhỏ hơn 200m2 để làm vườn Hoa Cảnh và Bonsai nghệ thuật. Tuy chưa dựng bảng hiệu và chưa phong phú về chủng loại cây nhưng cũng vì lấy ngày khai trương nên xin mạn phép giới thiệu để thông cáo cho ACE bạn hữu xa gần biết và đến thăm.

Đường đi cách chợ Bến Thành 20p xe máy, cách TT quận 5 15p xe máy, từ cầu Nguyễn Tri Phương đi qua đúng 6km.

MỘT SỐ CÂY TIÊU BIỂU HIỆN CÓ TẠI VƯỜN GỒM:
Kim Thanh Mai, Thanh Mai, khế gân, mai vàng, gừa, sanh, sung, ngâu tàu, kim quýt, cần thăng, linh sam...

--------

Last edited by a moderator:
Vườn Bác rộng quá, hôm nào có dịp đi ngang em sẽ ghé tham quan. Chúc Bác bán đắt hàng

Cảm ơn bác uthuu đã ghé thăm!
Hiện vườn đã nhập 15 cây Kim thanh mai mini đế đẹp và 8 gốc khế gân nguyên liệu> Giá từ 150k - 500k mỗi món. Kính mời ACE quan tâm vào xem.

Cảm ơn bác uthuu đã ghé thăm!
Hiện vườn đã nhập 15 cây Kim thanh mai mini đế đẹp và 8 gốc khế gân nguyên liệu> Giá từ 150k - 500k mỗi món. Kính mời ACE quan tâm vào xem.
Em ỡ bến tre. khong biết anh có đi lấy cây Nguyên liệu ko ? Có thì em đễ 1 số lại cho anh xuống lấy 1 lần .

Em ỡ bến tre. khong biết anh có đi lấy cây Nguyên liệu ko ? Có thì em đễ 1 số lại cho anh xuống lấy 1 lần .
ok, khi nào về ngang cái mơn sẽ a lô cho biết nhé.

Bài viết có nội dung tương tự
  • Khô

• Back