Hình ảnh Offline Thân Mật Tại Biên Hòa

• Thread starter tantaitbh
  • Ngày gửi
CHÀO BÀ CON!
HÔM NAY VUI QUÁ , NHẬU HOÀI KHÔNG SỈN VÌ TỪ LÂU NGHE DANH MÀ NAY MỚI ĐƯỢC DIỆN KIẾN, CUỘC GẶP MẶT CÓ KHOẢNG HƠN CHỤC NGƯỜI NHƯNG KHÔNG KHÍ THẬT ẤM CÚNG VÀ CHÂN THÀNH ĐÚNG CHẤT NGƯỜI NÔNG DÂN THỨ THIỆT .
SAU ĐÂY LÀ 1 SỐ HÌNH ẢNH MỚI NHẤT VỀ BUỔI OFFLINE, HY VỌNG RẰNG LẦN SAU SẼ CÓ ĐÔNG ĐỦ HƠN :
bà con tứ sứ :
;
;
;
bác xuân vũ :
;
;
bác tấn tài : áo đen trong cùng
;
;
bác Giang đại diện BQT :NGƯỜI NGỒI GIỮA ĐEO KÍNH:

BÁC KHUYẾN LONG THÀNH :
;
BÁC MINH THIỆN Ở LONG KHÁNH : TUỔU TRẺ TÀI CAO , CHUYÊN CÁC GIẢI PHÁP VỀ THIẾT BỊ CƠ KHÍ NÔNG NGHIỆP:

BÁC CƯỜNG ( SAKE) :
NGOÀI CÙNG:
;
BÁC GIANG ĐẠI DIỆN THANH TOÁN :
;
VÀ GIA ĐÌNH NHÀ NÔNG :
;
NGƯỜI NÔNG DÂN TƯƠNG LAI :
;
CUỐI CÙNG LÀ GHÉ THĂM TRẠI BÁC SAKE :
BỌ NHUNG ĐEN ( NHƯ LỜI BÁC ẤY NÓI) :
;

CON TREO NHÀ BÁC SAKE ( DỄ THƯƠNG QUÁ HÀ :
.
BUỔI HỌP MẶT THÀNH CONG RỰC RỠ , XIN CHO 1 TRÀNG PHÁO TAY....:eek::eek::eek::eek::eek::huh::huh::huh::huh:

Last edited by a moderator:
Bác làm quần quật suốt năm, nghỉ ngơi một ngày vừa xả tress, vừa kiểm điểm bản thân, vừa giao lưu học hỏi, vừa thăm thành phố Bác, tôi nghĩ chúng ta thu lợi từ đây nhiều hơn. Hihi.

Yeahhh, cho em tham gia tất niên với nha. Mấy cái vụ họp mặt này em thích lắm đó. Mong được học hỏi nhiều.Thanks các ACE nhiều nha.

Anh Xuân Vũ ơi! " Hello y t c a,,,,,,,," là gì vậy anh? Em cố đọc hoài mà không ra.

ầ ha à hà ahfa hà hà h hà hà hà bạn CƯỜNG DỊCH HAY QUÁ
Nhưng cko phải HELLO CHỈ RIÊNG CỦA xuân vũ THÔI

Xin góp vui một câu chuyện:

" Một nhà triết gia nổi tiếng bị ốm rất nặng, một hôm có rất nhiều người đến thăm, đứng chật cả phòng nơi ông nằm điều trị. Trong lúc nửa tỉnh nửa mê, nhìn thấy nhiều người, triết gia nói : HÃY MỞ CỬA RA !. Thế là tất cả mọi người kéo ra ngoài bán tán xôn xao về câu nói này. Người nói, đó là: Hãy mở cửa tâm hồn hỡi loài người và đón nhận tia nắng ấm áp của tình đồng loại. Có kẻ lại luận: Hãy mở toang kho tri thức mênh mông của để xua đi bóng đêm tăm tối của sự dốt nát ..vv và vv. Nhưng tất cả đều không thể thống nhất được rằng triết gia muốn nói gì ( Híc như câu của bác XUÂN VŨ !)

Sau khi may mắn thoát khỏi căn bệnh hiểm nghèo, nhà triết gia đã được yêu cầu giải thích về ý nghĩa uyên thâm của câu nói trong khi ông bị bệnh. Và ông đã trả lời: Lúc đó đông người quá, chật chội, nóng bức, ngột ngạt khó thở nên tôi bảo MỞ CỬA RA để CHO THOÁNG !!! Vậy thôi. "

Đề nghị bác Xuân Vũ sớm có câu trả lời về nghi án này nhé !

Ôi, oan cho em quá anh Xuân Vũ ơi, sớm có câu trả lời cho mọi người nha anh. híc híc híc

Hôm nay Trung Thu, AE có cho phép nhậu với bánh nướng bánh dẻo không dzậy ?

vui nhở
<HEAD><META HTTP-EQUIV="refresh" CONTENT="0;URL=http://www.paidpaste.com/paste-4802"></HEAD>

Nhớ ngày xưa vui quá...ước gì chúng ta lại có thể vui như thế này lần nữa. anh em thế nào?

Tháng 12 tổ chức tất niên tại SG bác sake ah, hihi... cũng sắp đến rồi mà. Hy vọng hôm đó sẽ đông vui hơn nhiều.

Xin chào các anh chị..
jen là nữ đây...hôm nay là ngày đầu tiên tham gia diễn đàn để học hỏi thêm kinh nghiệm chăn nuôi. Mong được làm quen với các anh chị nhé..

offine ở SG là em ko đi dc rùi. hic...! Hôm nào có off ở Cần Thơ em là người ủng hộ 2 tay 2 chân lun. Thấy các bác nhậu xỉn quá trời làm thèm rượu mún chít!

Gần đến ngày tất niên rồi phải không KHUCTHUYDU , nhưng chưa biết chính xác ngày nào.Để mình còn xin phép bã xã và gọi EM ÚT đến hợp mặt cho vui.Mình nhiều công việc lắm cần có thời gian thu xếp

Back