Hình ảnh Offline Thân Mật Tại Biên Hòa

• Thread starter tantaitbh
  • Ngày gửi
CHÀO BÀ CON!
HÔM NAY VUI QUÁ , NHẬU HOÀI KHÔNG SỈN VÌ TỪ LÂU NGHE DANH MÀ NAY MỚI ĐƯỢC DIỆN KIẾN, CUỘC GẶP MẶT CÓ KHOẢNG HƠN CHỤC NGƯỜI NHƯNG KHÔNG KHÍ THẬT ẤM CÚNG VÀ CHÂN THÀNH ĐÚNG CHẤT NGƯỜI NÔNG DÂN THỨ THIỆT .
SAU ĐÂY LÀ 1 SỐ HÌNH ẢNH MỚI NHẤT VỀ BUỔI OFFLINE, HY VỌNG RẰNG LẦN SAU SẼ CÓ ĐÔNG ĐỦ HƠN :
bà con tứ sứ :
;
;
;
bác xuân vũ :
;
;
bác tấn tài : áo đen trong cùng
;
;
bác Giang đại diện BQT :NGƯỜI NGỒI GIỮA ĐEO KÍNH:

BÁC KHUYẾN LONG THÀNH :
;
BÁC MINH THIỆN Ở LONG KHÁNH : TUỔU TRẺ TÀI CAO , CHUYÊN CÁC GIẢI PHÁP VỀ THIẾT BỊ CƠ KHÍ NÔNG NGHIỆP:

BÁC CƯỜNG ( SAKE) :
NGOÀI CÙNG:
;
BÁC GIANG ĐẠI DIỆN THANH TOÁN :
;
VÀ GIA ĐÌNH NHÀ NÔNG :
;
NGƯỜI NÔNG DÂN TƯƠNG LAI :
;
CUỐI CÙNG LÀ GHÉ THĂM TRẠI BÁC SAKE :
BỌ NHUNG ĐEN ( NHƯ LỜI BÁC ẤY NÓI) :
;

CON TREO NHÀ BÁC SAKE ( DỄ THƯƠNG QUÁ HÀ :
.
BUỔI HỌP MẶT THÀNH CONG RỰC RỠ , XIN CHO 1 TRÀNG PHÁO TAY....:eek::eek::eek::eek::eek::huh::huh::huh::huh:

Last edited by a moderator:
Cảm ơn bác tantaibh đã post ảnh buổi offline chia sẻ với tất cả AE. Tôi cũng thấy vui lây cùng AE trong đó. Thú thực người làm tôi hơi ngạc nhiên khi xem ảnh là bác Xuân Vũ : tôi đoán bác trẻ hơn !

Bác Tantaibh ơi, bức ảnh mà bác đề " bác tấn tài : áo đen trong cùng " - bác là người đeo kính hay không đeo kính vậy ? Theo tôi đoán thì " bác " là người đeo kính vì tôi nhớ có lần bác Xuân Vũ đã có lần gọi bác là " em tấn tài thân mến " . Hì hì đoán thử xem có đúng không vậy !

Cảm ơn bác Giang nhé ! Trông bác thì trẻ hơn và mập hơn tôi là từng nghĩ - hic hic ! Hóa ra ăn rau lang rất có lợi cho sức khỏe ! he he he

tiện đây xin giới thiệu : "người nông dân tương lai " là thằng cu thứ 2 nhà tôi, còn người phụ nữ giữ bé là "người ăn kẻ ở trong nhà" đích thực là bà xã tôi .......... hihihi

Công nhận các bác trong diễn đàn ai cũng vui tính quá. Mình không ngờ Bác Xuân Vũ.....hehe hỏng nói đâu.

chào các bạn mình là XUÂN VŨ thú thật mình năm nay được NỬA TRĂM tuổi rồi ,nhưng thích giao lưu và học hỏi với các bạn ,nhất là bạn trẻ .Vì mình cũng có 1 thời tuổi trẽ mà ,theo giòng thời gian đã cướp mất đi tuổi trẻ của mình ,nhưng tâm hồn mình vẩn trẻ trung mãi với các bạn,người ta thường nói gừng càng già càng cai,nhưng mình không muốn cai vì rất sợ già he he

Last edited by a moderator:
chào các bạn mình là XUÂN VŨ thú thật mình năm nay được NỬA TRĂM tuổi rồi ,nhưng thích giao lưu và học hỏi với các bạn ,nhất là bạn trẻ .Vì mình cũng có 1 thời tuổi trẽ mà ,theo giòng thời gian đã cướp mất đi tuổi trẻ của mình ,nhưng tâm hồn mình vẩn trẻ trung mãi với các bạn,người ta thường nói gừng càng già càng cai,nhưng mình không muốn cai vì rất sợ già he he

Bác Xuân Vũ ơi, quả là lúc đầu em đoán (qua văn phong) bác chỉ khoảng ngoài 40 thôi. Bác còn rất nhiệt huyết. Chúc cho bác tràn trề nhựa sống và tiếp tục đóng góp cho AgriViet và bà con.

Hôm đó, tôi và em tôi ở Biên Hòa có điện cho anh Lochue thì bao không biết vì lâu không lên mạng, gọi điện cho anh Cường thì hẹn đến 11h tôi đến nơi thì chẳng có ai cả. Lần sau tôi nghĩ là phải bầu lên ban liên lạc theo từng nhóm để anh em dễ liên lạc và tham gia, trao đổi, chia sẽ kinh nghiệm làm nông nghiệp.

Thật đáng tiếc, cảm ơn anh em ở Biên Hòa đã post ảnh để cho tui đỡ tiếc:D

all the best,

----------------------
Pham Quang Tung
0983.102.789
www.lonrung.vn

Thật tiếc cho bạn. Trong danh sách hôm trước rất nhiều thành viên đăng ký dự họp có để lại số điện thoại. Bạn không may mắn nên alô bạn lochue không có dự, nếu bạn alô cho vtttgiang, tantaibh, bác Xuân vũ ... thì vui biết mấy. Làm hôm đó trên bàn có cá, gà ... mà thiếu lợn rừng. Thôi đành hẹn dịp khác vậy. Chúc bạn vui vẻ, làm ăn phát đạt.

Chào dangtrungkien, he he ...nữ thì mà làm nghề nông thì Hello nghĩ là ...ít lắm. Nhưng ít ra cũng có người quan tâm như Hello đó chứ. Hy vọng mình sẽ trở thành nữ nông dân trong tương lai. Ha ha ha... lần sau họp mặt offline cho Hello tham gia với nha.

Thành viên nữ tham gia đi họp mặt Agriviet cũng không nhất thiết là làm nghề nông, ví dụ như làm việc trong ngành nông nghiệp như ks nông lâm , kinh doanh các mặt hàng liên quan đến thuốc trừ sâu,thuốc thú y,sản phẩm phục vụ nông nghiệp/chăn nuôi.... Nghề nông nghiệp đâu phải chỉ là anh/chị nông dân cầm cây cuốc trồng trọt đâu.

Thành viên nữ tham gia đi họp mặt Agriviet cũng không nhất thiết là làm nghề nông, ví dụ như làm việc trong ngành nông nghiệp như ks nông lâm , kinh doanh các mặt hàng liên quan đến thuốc trừ sâu,thuốc thú y,sản phẩm phục vụ nông nghiệp/chăn nuôi.... Nghề nông nghiệp đâu phải chỉ là anh/chị nông dân cầm cây cuốc trồng trọt đâu.

Bác Vị : Heo rừng ở Biên Hòa thì cháu không biết, chứ dưới HCM thì bao la, mua tươi về tự chế biến hay đi ăn quán cháu cũng biết chỗ, còn BH thì không rành. Nhưng chắc anh Tài-tantaitbh, anh Cường-sake biết! Bữa nào rảnh công việc đồng áng , bà con mình ra nhậu thịt heo rừng 1 bữa là có heo rừng thôi ^_^

Thấy hình Bọ nhung đen của mình đẹp ko? Ai thích thì mình để lại cho 1 cặp...

Back