Hình OFF Hậu Giang trong máy hoangtucantho.

Trong buổi off máy chụp hình nhiều lắm các Bác ạ, nên em lập riêng ra để mọi người cùng up lên để admin chọn vài tấm cho vào hình ảnh off tổng hợp của Diễn Đàn nhé!
Hôm nay em nhìn vào máy mới bất ngờ. thì ra máy mình toàn chụp hình của Diệu Thảo thôi..!! không biết sao...nửa...Nhớ con nửa rồi...

Buổi tối tại nhà anh banmatchodat, bé Diệu Thảo rất giỏi tin học...có lẽ giống Dì Loan của cháu.

Anh Trường Giang và khucthuydu đang thảo luận gì đây??

Buổi sáng mọi người xuống khu vực Hậu Giang. Đoạn đường hơn 30km, chạy xe hơi lâu nhưng đường không quá khó để tìm.

Anh Hiếu và mọi người đi xe từ tp.HCm cũng có mặt đúng giờ.

Mọi người tập trung xuống một "chiếc chẹt" để đi tham quan 1 vòng sông nước Hậu Giang.

"Tranh thủ cho tôi làm một tấm với Cô Jen nha hoangtucantho" - Thuy- canh

Trong hình này có người "bị đói"...có đoán ra là ai không? :lol:

Sau đó, tập trung tại điểm off.

Con gái Diệu Thảo tranh thủ chụp hình với mấy chú Thỏ mà diễn đàn gởi tặng anh nông dân hậu giang.

Chụp hình lưu niệm trước nhé! "Trật tự nào", "Cho tui lên hình nửa"..

Hình ảnh khu vực buổi off, trong ảnh chị Jen đang mời anh nông dân hậu giang lên phát biểu.

Kế đó, mọi người giới thiệu về bản thân của mình rồi Bác Thuy-canh phát biểu và có vài lời về phương pháp chữa bệnh với bà con hậu giang và diễn đàn...Cái này em có một video...bản quyền của Bác thuy-canh nên chờ....duyệt!!!

Bác thuy-canh tặng mọi người hạt giống từ Úc và đó là 1 trong số

Phần phát quà cho các Bé diễn ra...lúc này có nhiều người chụp...

Nông dân hậu giang tranh thủ "chụp" một tấm với bé.

Anh vovanquan cũng không quên chụp với "con dâu" của mình....hi hi..Quang Đạt có bạn gái chưa Anh Quân??

Kết thúc, chú hoangtucantho chụp tấm kỷ niêm với con nhé!

Quà Giải Nhất do Bác Thuy-canh tặng bé Diệu Thảo ...

@ đề nghị:PHM, Bác U minh thuong, Bác dovanlo.....những chiếc máy "siêu kinh điển" sẽ cho bà con những tấm hình tuyệt đẹp...

Last edited:
Theo truyền thống là chủ nhật đầu tiên của tháng 12 đó HTCT. nếu theo đúng như thế thì sẽ là ngày chủ nhật 2_12_ 2012.. Wow một ngày cát tường đây toàn là số 2 không thôi
2-12-212, Đợi tới ngày này lâu quá, chắc ít bữa em sẽ đi tiền trạm trước vậy? hihi

Đã khoảng 20 năm rùi ko nhớ rõ nữa ko có dịp đến Suối Tre mặc dù hầu như tuần nào cũng có công việc đi ngang qua. nay nhìn những tấm hình Chị Jen chụp đẹp quá . hình như là đã có thay đổi nhiều? thật là một nơi lý tưởng để tổ chức offline của chúng ta. hứa hẹn nhiều điều thú vị đây.

Cám ơn Chị Jen nhiều nhiều! Chị ra lời hiệu triêu đi, e sẽ là người có mặt thứ 2 sau Chị đó .

Cám ơn Chị Jen nhiều nhiều! Chị ra lời hiệu triêu đi, e sẽ là người có mặt thứ 2 sau Chị đó .
Thấy các bạn mong đến ngày hội của Agriviet mà jen cũng nôn nao luôn. Nếu được BQT đồng ý và có sự ủng hộ của các thành viên thì Jen sẽ đăng cai offline cuối năm 2_12_2012 tại khu du lịch Suối Tre nơi Jen sống
@ Loan Nguyễn : hôm nào có dịp thì cứ ghé tiền trạm nhé. Jen rất vui khi các bạn ghé thăm

--------

Mời các bạn caffe sáng với Jen nhé

Last edited by a moderator:
chị ơi nhìn cafe ngon quá, à chị ở đồng nai phải k chị

--------

thêm cái này nha

Last edited by a moderator:
Cà phê thấy là biết vừa ngọt chứ làm sao đắng được.
Nhưng Umt không dám uống hết đâu, chừa hình bóng cô Jen lại...
Nếu không, uống thì cà phê đen mà bà CT xã "oánh" thì sặc sữa ra chứ chẳng chơi :lol:.
Mời bác Thủy canh hay bác Botienthi vậy...hi hi hi !

Ly cà phê đó mà để uống sao, ai dám ?!
Nhẹ thì cũng bị cho là "Phàm phu tục tử", nặng thì bị cho là "Tội nhân thiên cổ"
Hay nhẹ cũng bị "Sức đầu mẻ trán", nặng thì bị "Tẩu hoả nhập ma".
Ai đủ bản lãnh đây ta ?!
@Uminh: "Đập vỡ ly ra tìm lấy bóng, nhắp từng tí một để dành hơi"

Ôi chao..Ly caffe của jen mời cũng thời sự dử hén. Chắc ai cũng sợ jen chui tọt vào bụng biết hết tim có mấy ngăn, ruột gan phèo phổi hay sao đây...?

Ly cà phê đó mà để uống sao, ai dám ?!
Nhẹ thì cũng bị cho là "Phàm phu tục tử", nặng thì bị cho là "Tội nhân thiên cổ"
Hay nhẹ cũng bị "Sức đầu mẻ trán", nặng thì bị "Tẩu hoả nhập ma".
Ai đủ bản lãnh đây ta ?!
@Uminh: "Đập vỡ ly ra tìm lấy bóng, nhắp từng tí một để dành hơi"
Đâp vỡ ly ra tìm lấy bóng
Nhắp từng tí một để dành hơi
Nhắp vào thấm hết từng nơi
Thấm chất uống, hay thấm hình với bóng?

--------

Cà phê thấy là biết vừa ngọt chứ làm sao đắng được.
Nhưng Umt không dám uống hết đâu, chừa hình bóng cô Jen lại...
Nếu không, uống thì cà phê đen mà bà CT xã "oánh" thì sặc sữa ra chứ chẳng chơi :lol:.
Mời bác Thủy canh hay bác Botienthi vậy...hi hi hi !
Kính gởi chị Chủ-tịch Xã UMT,
Lần sau về, xin chị cho tui mượn anh 3 ngày. Bảo-đảm mượn sao trả vậy. Y nguyên, không trầy, không sướt.
Lý-do mượn:
- Tụi tui khoái nhau, vì trúng tần-số.
Kính.

Last edited:
Trời mưa gió lạnh lẽo quá...Xin mời anh chị em mấy chung " Đế Quốc" và vài món nhắm hải sản cho ấm bụng nha...

Back