Hình offline Tháng 3/2012 tại Cần Thơ

Thông tin sơ bộ!
Tính đến 16h00 ngày 10/03/2012 đã có hơn 20 thành viên tập hợp tại Cần Thơ. Trước tiên đoàn đang ngao du sông nước trên "chiếc thuyền câu bé tẻo teo - Nguyễn Khuyến". Sau đó cùng nhau chia sẽ tại nhà "......^^!..."

Sau đây là những hình ảnh từ trạm trung chuyển Cần Thơ

Agriviet.Com-20124632ce4252b2479b24a1306cf108_41884175.dscf6286.jpg

Xem thêm:

Last edited by a moderator:
Em cũng mới làm xong vài việc, mới tới nhà...Mọi người vẫn khoẻ chứ! :6^:
Thấy mọi người đường xa...nhiệt tình đến thế! Em xin đại diện anh em cám ơn nhiều lắm...
Chúc cả nhà có giấc ngủ ngon sau một quảng đường dài....B)
Em cũng vừa về đến nhà.
Chúc bác ngủ ngon. mơ gặp lại mấy em teen Hậu Giang nha.
Khi xuống chẹc chạy lòng vòng lúc trưa, tui thấy ông nhìn mấy em teen đang giặt đồ trên bờ sông đắm đuối :wacko: quá trời luôn. hiiiiiiiiii

Em cũng vừa về đến nhà.
Chúc bác ngủ ngon. mơ gặp lại mấy em teen Hậu Giang nha.
Khi xuống chẹc chạy lòng vòng lúc trưa, tui thấy ông nhìn mấy em teen đang giặt đồ trên bờ sông đắm đuối :wacko: quá trời luôn. hiiiiiiiiii

Hi hi....Bác thật là...nếu gặp mà không nhìn thì.....thì....phí của giời...Bác ạ.!!

Chắc tại lúc đó đang suy nghĩ có tổ chức cuộc thi "teen " gì đó thôi.
Sao mà Bác biết em nhìn teen nhỉ? Chẳng lẽ....Bác cũng......:lol:

Nói chơi thôi..."teen" của em thế này thì còn nhìn ai nửa...kha kha....Diệu Thảo dễ thương của chú...nhớ con rồi đấy! :1^:

Last edited:
cảm ơn tất cả bà con đã đến dự buổi off Hậu Giang, có điều chi sơ xuất, mong các bác lượng thứ!
hình như có bác nào đó để quên can gò đen 10 lít,nữa can 5 lít nếp than, nữa chai "sữa tươi" hic.... hic... hiệp hai với bà con hàng xóm giờ đang thở ... oxy.

cảm ơn tất cả bà con đã đến dự buổi off Hậu Giang, có điều chi sơ xuất, mong các bác lượng thứ!
hình như có bác nào đó để quên can gò đen 10 lít,nữa can 5 lít nếp than, nữa chai "sữa tươi" hic.... hic... hiệp hai với bà con hàng xóm giờ đang thở ... oxy.

Thôi chết! Gò đen 10 lít là PHM tặng em!....bị luộc rồi hả?
Lúc về lo chia tay, chia chân túi bụi.....hic hic...Xin PHM thông cảm!

Hi hi....Bác thật là...nếu gặp mà không nhìn thì.....thì....phí của giời...Bác ạ.!!

Chắc tại lúc đó đang suy nghĩ có tổ chức cuộc thi "teen " gì đó thôi.
Sao mà Bác biết em nhìn teen nhỉ? Chẳng lẽ....Bác cũng......:lol:
Chung 1 xuồng (chẹc) cả mà.

Dù cho kẻ trước người sau
Trên bờ có gái ngu sao không nhìn.

Bởi vì khi đi mẹ đã dặn rằng:

Mẹ cho em đôi mắt sáng ngời,
Để nhìn đời và để nhìn girl
Mẹ cho em đôi mắt mộng mơ,
Để thương, để nhớ và nhìn girl cho hết giờ.

--------

Bác Danh ơi có thở Oxy thì ráng thở cho nhiều nhiều vô nha, để mai tỉnh táo mà làm cái chuồng cho mấy con thỏ nữa. Hồi chiều em thấy tụi nó chạy lung tung ra bờ sông nguy hiểm quá, có con thì bị kẹt trong bụi tre nữa đó.
Lúc sắp về em cho tụi nó ăn thử lục bình em vớt dưới sông lên, ai ngờ tụi nó ăn quá trời luôn. Thấy mà phát thèm......... thịt thỏ.
À mà em nhớ Bác có hỏi em 1 câu trước khi về là "Tại sao nông dân mình còn nghèo hoài?"
Em có câu trả lời rồi nè:
1. Tại bác trồng rau mác để nuôi thỏ mà để trôi dưới sông nên nước cuốn trôi mất
2. Bác nuôi thỏ mà không làm chuồng và cho ăn nên khi nó đói xuống bờ sông ăn rau mác bị sẩy chân rớt xuống sông trôi mất xác.
1 + 2 = 0.......còn thỏ

Cũng vừa về đến nhà! "hơi phê" hihi nhưng mà vui . xin cám ơn các Anh,Em Miền Tây. các bạn rất nhiệt tình. mong sau này sẽ càng có nhiều dịp hơn nữa . giờ "Buồn ngủ" quá ,nghỉ ngơi thôi!

Jen về nhà hơn 11h. Cũng ráng vào mạng hình ra sao. Cuộc off thật vui .Miền tây quá tuyệt vời. Thương nhất là tình cảm của các anh em nơi miền Hậu Giang này.

--------

dạ,là cô bé trẻ măng đó bác...chứ cô zen thì....quá tầm thường với bác Giang còi rồi....
exciter này dùng từ nên cẩn trọng một chút nhé . Thiếu gì ngôn từ để bạn diễn đạt sự quen biết , "chai mặt" giữa Jen với Trường Giang sao lại phải dùng từ " quá tầm thường" nghe nặng nề vậy. bạn làm cho jen lẫn Trường Giang phải giật mình đấy.

Em mới dìa tới nhà sáng nay, tối qua quá cảnh ở HCMc. Buổi họp mặt vui và ấn tượng, nhớ mọi người nhiều nhiều. Nhớ cả mấy cô thôn nữ giặt đồ nữa.:6^:
@anh Ngoan: phạt anh một ly :bop:.

Chúc mừng traimientay - "đệ nhất tửu"!
Chúc mừng Apsanh Cao lãnh - "Hảo tửu Agriviet"!

Nhiều Bà con nhắc anh ...nhưng biết sao được...Em có chuẩn bị cho anh ! nhưng không thấy...
Thôi giữ làm kỷ niệm vậy...

Thanks bạn nhiều...đi hem được cũng buồn, nhưng cv đến phút 89...biết sao giờ...Hic...hẹn anh em khi khác vậy. Dù sao cũng đã tham gia cùng gia đình AGRIVIET 1 lần rồi.

@Chị Jen: Vui có đem quà cho em ko nà?

Thanks bạn nhiều...đi hem được cũng buồn, nhưng cv đến phút 89...biết sao giờ...Hic...hẹn anh em khi khác vậy. Dù sao cũng đã tham gia cùng gia đình AGRIVIET 1 lần rồi.

@Chị Jen: Vui có đem quà cho em ko nà?
Có mua trái cây cho Davit nữa đó, nhưng lúc về đi xe anh Nguyễn Hùng Dũng nên không gởi được cho loan Nguyễn mang về cho Davit rùi, hẹn Davit lần off nhỏ với anh Hiếu đi nha.
Rất cảm ơn sự nhiệt tình của DV, dù không tham gia đi HG nhưng vẫn bố trí xe cho Jen và Loan Nguyễn đi Cần Thơ.

Các Bác ơi sao không có hình ở HG vậy?thấy toàn hình ở CT ko hà.

thấy hình mà thích quá hiii, hóng tiếp hình hị hị. Không thấy hình diệu thảo nhận thưởng nhỉ hiii

Thiệt khổ cái thân! tới giờ cũng chưa biết dung nhan của mình ra sao! hic...hic...
Cảm ơn quà tặng của anh nguyenhungdung và BQT Agriviet, hy vọng năm sau off miền tây sẽ có thịt thỏ ... thết đãi bà con. Giờ đang xây tổ ấm cho nó, khi nào xong xuôi sẽ làm giấy khai sinh cho 10 "em" thỏ với bà con Agriviet.
Can Gò Đen 10 lít còn nguyên ... xi nè hoangtucantho! hôm nào rãnh xuống lấy, hổng rãnh thì tui đem lên! (kiếm chổ "đóng phí" dịch vụ đi!)
đất Hậu Giang còn tồn đọng một ít quà: Bé Thạnh Đông (quà của ngoinhanho tặng!), Bé Gia Kiệt (quà của hoangtucantho và nông dân hậu giang tặng!), ngoinhanhotrenthaonguyen (quà của.... tui và hoangtucantho tặng!). Các Bác phụ huynh vui lòng nhắn cho cái địa chỉ để tui chuyển EMS cho đở ... nóng ruột.
kính!

Back