HN - Bán Cu gáy nuôi từ non cho bác nào có nhu cầu nuôi Gáy Khách, Gáy đẻ

• Thread starter BigBird
  • Ngày gửi
B

BigBird

Guest
Có đôi Cu gáy do chim nhà ghép đẻ ra, chim Bố bổ 4 (hậu 1) giọng tốt bài bản có Chu, Lèo, Vấp, chim Mẹ Bổ 6 (hậu 3).ĐÃ BÁN

Loại này phục vụ cho bác nào sau này thích chơi gáy Khách (gáy khiển) hoặc dùng để ghép đẻ là phù hợp. Chim vẫn còn tơ nên giọng còn chưa chuẩn hết, hy vọng sau này có được tí bài bản giống con Bố. Khoản đực, mái em cũng chịu luôn nhé nên giá cũng chỉ gần tương đương với chim Mộc trên chợ thôi.

2 con chim non này vẫn chưa ra hết cườm nhưng đã gáy rồi, lúc bổ 4, lúc bổ 5 (chưa theo dõi kỹ để nghe tiếng lắm), phao xám, ko tật lỗi

Hình em thứ 1

Hình em thứ 2

Last edited by a moderator:
Bán cu gáy non

Ai có nhu cầu mua cu quê non (làm cu khiển, mái đẻ)mình bán cho nhé!LH:01226413693(nt nhé!), Nguyentungtin@gmail.com.các bạn muốn nuôi cu mồi, đấu nên nuôi cu mộc tuy khó thuần nhưng chất giọng hay hơn cu non nuôi lên(mình có cả cu mồi vì thỉnh thoảng hay đi bẫy hiii). Và cả nhà chú ý khi đi mua cu non nhé vì bjo giá thành cao nên có rất nhiều người nuôi cu nam(màu sẫm), cu tàu(cu rừng mã phấn, trông to con mà gáy bé và không đẹp).Khi mua cu non các bạn nên yêu cầu được xem cu bố mẹ và bắt khi 10 ngày tuôi nha! Chúc các bạn có cu to, đẹp, gáy nhiều, hay!!!

ban con doi cu non nao bo 6 ko ban minh dio\\

ban con doi cu non nao bo 6 ko ban minh dio\\

Bài viết có nội dung tương tự

Back