Hn-Bán gà lôi giống và công ta

• Thread starter babygirl89
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Linhdaophuong cho minh biet neu ga loi thuong pham va cong ta bao nhieu tien 1 kilogam?

galoi

Linhdaophuong cho minh biet neu ga loi thuong pham va cong ta bao nhieu tien 1 kilogam?
khong co ai co du ga loi va cong ta de ban thuong pham/1kilogam dau.ban xem anh cong ta va galoi ne.

Đã PM yêu cầu thêm thông tin

khong co ai co du ga loi va cong ta de ban thuong pham/1kilogam dau.ban xem anh cong ta va galoi ne.
hình như con mái bên trái là công mái Ấn Độ, 2 con còn lại là công Việt Nam thì phải. mình chỉ nhìn mấy cộng lông trên đầu nên đoán thế, các bác chỉ giáo thêm!

cong.

hình như con mái bên trái là công mái Ấn Độ, 2 con còn lại là công Việt Nam thì phải. mình chỉ nhìn mấy cộng lông trên đầu nên đoán thế, các bác chỉ giáo thêm!
..bac pktuan nhin hoan toan dung day a.

con nay thi nuoi tu rung len ne.con tren thi khong phai....

gà lôi hông tía đã được nhập về nuôi tại Đồng Nai, giá loại này hơi chát bác ạ, tầm 300 - 400 usd/cặp 7 - 8 tháng tuổi :-( . (trong khi gà lôi trắng chỉ 400 - 500usd/cặp trưởng thành, 200 usd/cặp 5-7 tháng ). nếu bác cần, liên lạc anh Trí 0165.2780.895

hình ảnh của mấy em đó đây các bác:
gà lôi hông tía mái

gà lôi hông tía trống nhỏ

gà lôi trắng nhỏ:

Chào pktuan. bạn có thể cho mình lại số đt của anh Trí được không? mình không liên lạc được với số dt trên.

Chào pktuan. bạn có thể cho mình lại số đt của anh Trí được không? mình không liên lạc được với số dt trên.
xin chào bạn, aTrí bị mất số cũ rồi, đây là số mới của aTrí 0972.303.213. hy vọng sẽ giúp được bạn chút ít. Thân

hình ảnh của mấy em đó đây các bác:
gà lôi hông tía mái

gà lôi hông tía trống nhỏ

gà lôi trắng nhỏ:

gà lôi hông tía con nhìn đã quá hy vọng sang năm nhà mình cũng đẻ đc mấy con con thế này thì khoái :D .

Chẳng hiểu mày nói cái đéo gì cả . Người mày gọi là anh em :) tao chưa báo giá cho ai gà lôi to 1000$ cả :D . Riêng anh em nào chơi với tao theo đúng nghĩa đéo ai phải phàn nàn về tao đâu . Còn giá 1000$ là đéo phải tao hỏi đâu . 1 người trong Nam trước mua của tao gọi hỏi lại ông bác báo đấy .. Không tin gọi hỏi lại ông bác đi .Mai tao gọi hỏi ông bác xem đúng ông bác nói với mày thế không nếu đúng coi ổng trả lời tao sao . Còn chuyện nhà tao ai gọi thì đéo liên quan đến mày và cũng chẳng cần giải thích thằng ngu à . :D Còn địa chỉ mày khỏi post ai cũng biết mà tao bán bao giờ cũng có địa chỉ đâu cần dấu đâu :) Thế mà làm như khám phá ra post lên sợ thế . Còn công TQ tao bán chỉ 4tr trong khi ông bác phát giá 5tr đó thôi mày gọi điện chửi ông bác bán cho có lương tâm đi thằng đạo đức giả :D .
Còn ông Thuận nào trong Nam mày đưa link bên báo thanh niên , tao chẳng biết đẳng cấp thế nào nhưng nuôi 2 con gà lôi mặt đỏ haha nghe buồn cười mua từ singapore về nghe ngu không tưởng đc . Con trống là lôi trắng có khả năng nhập ngoại thật còn con mái là lôi HôngTía chắc thằng như mày cũng chưa bao giờ đc nhìn nhỉ con đó sách đỏ VN đéo có ở bất kỳ nước nào khác đâu mà dòi nhập ngoại :p
Còn người bên 123mua.com mày biết tên là gì không . Tên Dỏi đấy tao lạ gì chuyên buôn bán chim cảnh nhập ngoại :d . Lôi trắng ông bạn đó bán là gà 1 năm thôi :D . KHông tin gọi hỏi thử đi . mà 600$ 1 cặp 1 năm thì loại 3 năm bắt đầu đẻ đc là bao nhiêu nhỉ ???
Người ta bảo rồi không biết dựa cột mà nghe càng nói càng lộ ra cái ngu .Thôi chửi nhau với mày chán rồi . Còn tao buôn bán sao chẳng thấy chết mà chỉ thấy khá lên thôi không phải lo đâu . Mỳa muôn đời có bỏ tiền ra cũng chẳng kiếm đủ giống hiếm bằng tao đâu .
Cái thằng Giang mà vẫn mò vào đây xem rồi còn khen nữa hả.
Mày nói gà lôi hông tía chỉ có ở VN sao lại có nhập về vậy. mà mày to mắt lên mà đọc cái giá đi nhé. Đúng là cái thằng ngu lại hay đi chử đời

Last edited:
Cái thằng Giang mà vẫn mò vào đây xem rồi còn khen nữa hả.
Mày nói gà lôi hông tía chỉ có ở VN sao lại có nhập về vậy. mà mày to mắt lên mà đọc cái giá đi nhé. Đúng là cái thằng ngu lại hay đi chử đời
:)) Chó chết đợi ngày cắn lại à:)) tưởng thế nào . Mày hỏi thử coi họ nhập ở nước nào về nuôi . Mắt tao thì mở to lắm đấy :)) Người ta nói nhập về Đồng Nai nuôi chứ nói là nhập từ nước X Y Z nào về Đồng Nai không mà chưa chi đã vẫy đuôi cắn loạn lên như chó điên thế .

Đúng là cái thằng già mồm quá, tao thấy có thằng ngu như mày mà cũng học đòi buôn bán mày đọc lại cái trang này đi thì thấy họ nhập ở đâu về.
http://www.aquabird.vn/forums/showthread.php?t=72288&page=3
http://www.gbwf.org/pheasants/diardi.html
Mày có lẽ chưa học hết lớp 10 thì phải, mở mồm ra là nói tục, không biết đọc
mày cố mà học lấy cái chữ, học lấy cái đạo đức của con người rồi mới đi học buôn nhé

thôi các anh cho mình can đi. chuyện đã lâu rồi mà vẫn chưa nguôi ngoai à. 9 bỏ làm 10 đi mà.

Đúng là cái thằng già mồm quá, tao thấy có thằng ngu như mày mà cũng học đòi buôn bán mày đọc lại cái trang này đi thì thấy họ nhập ở đâu về.
http://www.aquabird.vn/forums/showthread.php?t=72288&page=3
http://www.gbwf.org/pheasants/diardi.html
Mày có lẽ chưa học hết lớp 10 thì phải, mở mồm ra là nói tục, không biết đọc
mày cố mà học lấy cái chữ, học lấy cái đạo đức của con người rồi mới đi học buôn nhé
:)) Toàn thấy giảng đạo đức ghê quá thế mất 1 tháng ngồi đọc sách xong rồi tìm tài liệu để chửi tao à :)). Còn đi buôn thì cần cái đầu không phải cứ học nhiều là giỏi đâu.Còn về gà qué mày nói thử tao nghe coi giống lôi Lam mào trắng là nguồn gốc ở nước nào . Xem mày hiểu biết đến đâu . Còn mày nghĩ tao ngồi không mà dám phát ngôn hả ông Thắng giám đốc vườn thú Hà Nội ông ý chỉ tao đó . Cần hỏi số đt để gọi nói chuyện như với ông Thái không tao cho . Còn ông bác Thái thì chắc cuối tuần này tao lại lên chơi đó . Chẳng hiểu mày nói với ông bác gì mà hôm qua ổng gọi cho tao bảo tao chơi với toàn bạn đểu :D tao ngồi nghĩ mãi không ra mình làm gì có thằng bạn nào có đuôi . Hôm qua lên đọc đc bài viết mới hiểu ra là ông bác hiểu nhầm :lol::lol:

Nói với mày đúng là quá già mồm, ngu còn hay cãi, lúc thì mày bảo loại này không có ở Việt Nam, lúc thì bảo loại khác không có ở Việt Nam, nhìn chung lại mày nên hỏi lại mẹ mày có phải giống thuần chủng ở Việt Nam hay không mà sinh ra mày, một loại lúc nào mở mồm ra là tục tữu.

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back