[HN]-cần mua choè than bổi giá mềm

• Thread starter nongdanngheo91
  • Ngày gửi
N

nongdanngheo91

Guest
mình rất thích loại chim này ai có để lại cho minh một em nha cám ơn nhiều

ở ha nội có bán nhiều chim chứ bạn. sao cần phải lên diễn đàn tim mua choè than. ở lạng sơn mình nhiều lắm. nếu bạn thích thì mình mua hộ cho. loại nào cũng có. chim bổi cũng có nhiều loại đẹp xấu, bạn tim mua choè than giá khoảng bao nhiêu.

ở hn bây giờ mua choè than bổi khó lắm giá cả thì tầm từ 150 đến 300k 1 con nhưng cũng không có mà mua

chim canh

ban muon mua choe boi nhu the nao minh co 6 con ,3 con da hot va dung long roi con 3 em kia minh vua bay duoc 1tuan moi vao cam

con cm về nhà hót chưa e
cũng hót theo chim nhà hàng xóm rồi a ah

con cm về nhà hót chưa e
cũng hót theo chim nhà hàng xóm rồi a ah

ở ha nội có bán nhiều chim chứ bạn. sao cần phải lên diễn đàn tim mua choè than. ở lạng sơn mình nhiều lắm. nếu bạn thích thì mình mua hộ cho. loại nào cũng có. chim bổi cũng có nhiều loại đẹp xấu, bạn tim mua choè than giá khoảng bao nhiêu.
bạn ở tít lạng sơn làm sao mình mua đc cảm ơn bạn

ban muon mua choe boi nhu the nao minh co 6 con ,3 con da hot va dung long roi con 3 em kia minh vua bay duoc 1tuan moi vao cam
giá bao nhiêu hả a mà a ở đâu

gia thi noi kho lam 3em dung cau thi minh ko ban con 3em vua vao cam thi 3tram mot em , dam bao la ban nhin la thich luon vi nhung con minh nuoi deu la chim tron het . cuoi tuan nao minh cung di danh bay em nao dep la minh de lai nuoi , minh moi danh dc 1em o bac giang cho vao long hot dau voi chim moi cua minh luon , minh o cau dien hnao roi thi goi cho minh ,buoi toi hay thu 7 cn , ban ngay thi minh lai ban

gia thi noi kho lam 3em dung cau thi minh ko ban con 3em vua vao cam thi 3tram mot em , dam bao la ban nhin la thich luon vi nhung con minh nuoi deu la chim tron het . cuoi tuan nao minh cung di danh bay em nao dep la minh de lai nuoi , minh moi danh dc 1em o bac giang cho vao long hot dau voi chim moi cua minh luon , minh o cau dien hnao roi thi goi cho minh ,buoi toi hay thu 7 cn , ban ngay thi minh lai ban
cám ơn bạn mình là sv muốn kiếm 1e cùi nuôi cho vui thôi giá đó thì mình ko đủ tại mới mua e chào mào rồi 1 tháng mình đc chu cấp ko nhiều nên chưa dám chơi hàng xịn như bạn cám ơn bạn đã wan tâm

nhắc nhở

toàn bộ bài viết của bạn đều viết tiếng việt không dấu nếu bạn còn tái phạm mình sẽ xoá toàn bộ những bài viết không dấu của bạn

Back