• Bán HN1 - Bán gáy Mái Bạch Đề, mỏ hồng

Thảo luận trong 'MB: Chim cảnh - Gà kiểng - Thú cưng' , 13/6/13

1. BigBird Nhà nông tập sự

[HR][/HR] 2 em Chân dài đã theo Zai về phương trời khác. Nhờ mod đóng giúp em topic lại ạ. Tks all!

1 con ghép đẻ LỨA 2 mới đc gần 7 tháng, đang bắt đầu lên cườm, chim Mã Phấn, dáng dấp đẹp, có 4 móng Bạch Đề, 4 móng còn lại phớt Hồng, mỏ Hồng nhiều, có ít lông trắng nhỏ gần mắt, gáy gọi giọng Kim pha, ko tật lỗi, khả năng là Mái rất cao, khoảng 2 tháng nữa mới hoàn thiện Cườm đầy đủ. Xem hình ảnh lúc non do cặp Bố mẹ tuyển chọn đẻ LỨA 2 ở đây: CLICK HERE Giá 1000k, tel: 01662989111 ĐÃ BÁN

Ảnh mới chụp hiện thời

1 con do chim nhà ghép đẻ ra LỨA 1 đc 10 tháng tuổi, chim Mã Phấn, dáng dấp đẹp, đã đầy đủ cườm, gáy gọi giọng Kim pha, có 1 móng biên Bạch Đề trắng tinh, 1 móng Hậu Bạch Đề hơi lem đen 1 chút, mỏ phớt hồng, có 1 lông trắng nhỏ ở mặt, chưa đẻ, ko tật lỗi, 70% là Mái. Về có Đực căng là có thể bắt đầu ghép đc rồi. Xem hình ảnh lúc non do cặp Bố mẹ tuyển chọn đẻ LỨA 1 ở đây: CLICK HERE Giá 500k, tel: 01662989111 ĐÃ BÁN
      Ảnh mới chụp hiện thời

Bạch Đề móng biên

Bạch Đề móng hậu hơi lem đen

Lông trắng nhỏ ở Má

Mỏ phớt hồng

Hình ảnh Mái lứa 1 mới tách ra Lồng nuôi

Chim chưa đẻ nên mình ko dám khẳng định 100% là Mái, nếu ko phải là cave chân dài tới nách mà là Đực thì các bác đừng chửi nhé :D Gáy mình nhốt trong Hộc nên ko chụp ảnh rõ đc. Bác nào có nhu cầu qua xem trực tiếp là tốt nhất

Last edited: 23/6/13
      Đang tải...
    2. BigBird

BigBird Nhà nông tập sự

Lên cho buổi tối................

3. BigBird

BigBird Nhà nông tập sự

Mới bổ xung ảnh chụp con Mái lứa 1 mới tách ra Lồng nuôi, bác nào có nhu cầu chịu khó xem lại nhé. Tks!