học làm nông nghiệp

• Thread starter đỗ văn tâm
  • Ngày gửi
chào tất cả mọi ngượi ạ,cháu năm nay 20 tuổi,và cháu muốn học trồng rau hoa ạ,nhưng cháu chưa biết gì về kỹ thuật cũng như mô hình,vậy nên cháu đăng tin để rất mong muốn các chú,các bác nào đã đang làm mô hình nhà kính hoặc nhà lưới ở Đà Lạt có thể cho phép cháu vào học vườn được không ạ?
nếu ai có kinh nghiệm hay muốn chia sẻ gì thì gửi vào gmail của cháu là dovantam94tb@gmail.com
cháu xin cám ơn mọi người đã đọc tin!
Thân!

chào tất cả mọi ngượi ạ,cháu năm nay 20 tuổi,và cháu muốn học trồng rau hoa ạ,nhưng cháu chưa biết gì về kỹ thuật cũng như mô hình,vậy nên cháu đăng tin để rất mong muốn các chú,các bác nào đã đang làm mô hình nhà kính hoặc nhà lưới ở Đà Lạt có thể cho phép cháu vào học vườn được không ạ?
nếu ai có kinh nghiệm hay muốn chia sẻ gì thì gửi vào gmail của cháu là dovantam94tb@gmail.com
cháu xin cám ơn mọi người đã đọc tin!
Thân!
Mình thấy trong trang này có các bài viết hướng dẫn trồng rau tại nhà. Bạn vào tham khảo nhé: http://maychannuoi.com/kinh-nghiem-nha-nong/c115525.html

dạ,cám ơn chị ạ,nhưng em muốn vào đó để học hỏi từ những cái cơ bản,vì em không biết nhiều về rau và cách vận hành một nhà kính ạ,hì

Back