Hỏi Bác Xuân Vũ?

• Thread starter Ngaydauyeu
  • Ngày gửi
Bác Vũ ơi con rất thích nuôi rắn ráo trâu và cũng có ý định nuôi nhưng vì công việc nên wa tết con mới bắt đầu đc!Vậy cho con hỏi wa tết thì đâu có rắn giống nữa hả Bác?Và tháng mấy Bác mới có rắn giống tiếp?Bác ở Long An mà cụ thể là đchỉ o đâu vậy khoảng gần tết con lên Bác tham wan!

Do em cũng gặp nhiều anh em trong nghề, nhưng em thấy rằng có nhiều phe phái, hii, nên đã kích chê bai lẫn nhau, nên em cũng cho rõ đâu là sự thật, hay chỉ là thật 50% thôi còn lại thì mỗi người có 50% ảo để ra ngoài làm ăn thì em không biết. Thật khó hiểu?

Do em cũng gặp nhiều anh em trong nghề, nhưng em thấy rằng có nhiều phe phái, hii, nên đã kích chê bai lẫn nhau, nên em cũng cho rõ đâu là sự thật, hay chỉ là thật 50% thôi còn lại thì mỗi người có 50% ảo để ra ngoài làm ăn thì em không biết. Thật khó hiểu?

Có một người ở Bình Dương mua rắn ở đó về nuôi bị người ta trộn rắn hoang vào .
Về nhà chết dần cuối cùng lây bệnh sang con khỏe mạnh thế là đi mất 2/3 đàn mà toàn rắn bố mẹ chứ .
Người này vừa gọi cho tôi vừa khóc nói là mua của chủ nhiệm hợp tác xã gì đó .
Đã vậy tôi hỏi là tại sao không hỏi người bán cách trị bệnh .
Người đó bảo có hỏi rồi nhưng được trả lời rằng , bệnh đó ở đây chưa gặp bao giờ .
Thế là xong phủi tay ngon lành .

Có một người ở Bình Dương mua rắn ở đó về nuôi bị người ta trộn rắn hoang vào .
Về nhà chết dần cuối cùng lây bệnh sang con khỏe mạnh thế là đi mất 2/3 đàn mà toàn rắn bố mẹ chứ .
Người này vừa gọi cho tôi vừa khóc nói là mua của chủ nhiệm hợp tác xã gì đó .
Đã vậy tôi hỏi là tại sao không hỏi người bán cách trị bệnh .
Người đó bảo có hỏi rồi nhưng được trả lời rằng , bệnh đó ở đây chưa gặp bao giờ .
Thế là xong phủi tay ngon lành .
nguoi dai ke khon ... cung la bai hoc .

Back