Hỏi địa chỉ mua Thỏ khu vực Bắc Ninh

• Thread starter bồ câu Bắc Ninh
  • Ngày gửi
Hì !
Chào cả nhà, em thì hay tụ tập nhậu nhẹt bù khú với bạn bè, em lại thích kiểu cây nhà lá vườn và muốn thi thoảng có món gì độc đáo mời các chiến hữu, ở nhà em đã nuôi dăm cặp BC Pháp rồi. Trước có ăn thịt thỏ thấy ngon và là nên muốn tăng gia thêm vài cặp Thỏ để làm mồi, hị hị :da:. Các bác trên diễn đàn biết khu vực Bắc ninh hoặc gần đó có trại thỏ New nào uy tín không để xách về vài cặp nhỉ :Huh: ( do mua ít nên em hơi ngại đi xa)
P/s: Nghe nói trường Nông Lâm Bắc Giang có nhân giống loại này phải không ạ

Hì !
Chào cả nhà, em thì hay tụ tập nhậu nhẹt bù khú với bạn bè, em lại thích kiểu cây nhà lá vườn và muốn thi thoảng có món gì độc đáo mời các chiến hữu, ở nhà em đã nuôi dăm cặp BC Pháp rồi. Trước có ăn thịt thỏ thấy ngon và là nên muốn tăng gia thêm vài cặp Thỏ để làm mồi, hị hị :da:. Các bác trên diễn đàn biết khu vực Bắc ninh hoặc gần đó có trại thỏ New nào uy tín không để xách về vài cặp nhỉ :Huh: ( do mua ít nên em hơi ngại đi xa)
P/s: Nghe nói trường Nông Lâm Bắc Giang có nhân giống loại này phải không ạ
Thỏ bụng to nên nhậu thì hao lắm bạn ới :D, bữa trước lên Lai Châu công tác, ông bạn mời ghé chơi, nhìn mấy con Thỏ yêu quá tính bắt về mấy con nuôi chơi nhưng không xách theo được nên đành chịu

muốn ăn mà lại sợ hao thit là sao cụ ngô minh . Nếu muốn ăn thì cụ cứ đặt hàng thỏ già mà ăn vừa ngon lại cò thịt ko bị hao nhé

Back