hỏi kinh nghiệm mua máy ấp trứng gà ?

• Thread starter trandoan91
  • Ngày gửi
chào cả nhà!
hiên e đang muốn máy ấp trứng 300 trứng. e chỉ nuôi 1 lần 200 con thôi. nhưng muốn mua máy 300 trứng để ấp hơn 200 trứng để đảm bảo số lượng k dưới 200 con cho dễ mua thuốc phòng. nhưng e chua mua máy này lần nào nên lên đây nhơ các tư vấn giúp e vs ạ. mua ở đâu và mua loại nào. và kinh nghiệm sự dụng máy đó. nếu trong trường mất điên 1 ngày có sao k. có biện pháp gì để khắc phục vấn đề đó k? e xin cảm ơn cả nhà nhiều ạ

tôi vừa mua máy ấp CP COM 320 trứng , có 4 khay đựng trứng , mỗi khay 80 quả ,tôi ấp đa kì , cứ 5 ngày cho 80 quả vào một khay , như vậy chỉ cần nuôi từ 20 đến 25 gà mái ,

ấp đa kì chắc nó k nở cùng lúc a nhỉ. nở như thế phong bênh cho gà sao dc
mayaptrung.com.vn/vi/shops/May-ap-cao-cap/May-ap-dieu-ap-4D-LED-300-50/ máy này ok k các bác

Cái máy đó nhiu vậy bn .mình cũng muốn tậu 1 cái
tôi vừa mua máy ấp CP COM 320 trứng , có 4 khay đựng trứng , mỗi khay 80 quả ,tôi ấp đa kì , cứ 5 ngày cho 80 quả vào một khay , như vậy chỉ cần nuôi từ 20 đến 25 gà mái ,
Nếu ấp đa kỳ khi trứng cần đảo và trứng sắp nở ko đảo thì làm thế nào

chào cả nhà!
hiên e đang muốn máy ấp trứng 300 trứng. e chỉ nuôi 1 lần 200 con thôi. nhưng muốn mua máy 300 trứng để ấp hơn 200 trứng để đảm bảo số lượng k dưới 200 con cho dễ mua thuốc phòng. nhưng e chua mua máy này lần nào nên lên đây nhơ các tư vấn giúp e vs ạ. mua ở đâu và mua loại nào. và kinh nghiệm sự dụng máy đó. nếu trong trường mất điên 1 ngày có sao k. có biện pháp gì để khắc phục vấn đề đó k? e xin cảm ơn cả nhà nhiều ạ
Nếu bác chưa mua thì tham khảo bài viết này trước khi mua: các yếu tố cần tìm hiểu khi mua máy ấp trứng

Những ai dùng máy ấp trứng LIN 3D xin cho ý kiến nhận xét về chất lượng, giá...Tôi cũng đang muốn mua 01 chiếc loại 300 trứng. Xin cảm ơn.

dòng máy ấp này dùng được đó bạn, nên tham khảo

chào cả nhà!

Back