hỏi nơi tiêu thụ thỏ thịt

• Thread starter maiduytai
  • Ngày gửi
Mình đang tính bắt đầu chăn nuôi thỏ thử nhưng mình không biết tiêu thụ ở đâu vì ở khu vực mình người ta ko dùng thịt thỏ vậy mấy A/C đj trước cho mình hỏi thăm hiện giờ thị trường tiêu thụ là ở đâu và khời đầu nên nuôi bao nhiêu thỏ là đủ

thu mua tho khu vực mieb nam 01663711776 bao tiêu cân thi liện hệ mình nha

Mình đang tính bắt đầu chăn nuôi thỏ thử nhưng mình không biết tiêu thụ ở đâu vì ở khu vực mình người ta ko dùng thịt thỏ vậy mấy A/C đj trước cho mình hỏi thăm hiện giờ thị trường tiêu thụ là ở đâu và khời đầu nên nuôi bao nhiêu thỏ là đủ
Nếu bạn ở khu vực miền nam thì đa số nơi tiêu thụ là nhà hàng khách sạn quán nhâu...mới đầu thì bạn bên nuôi khoản 30 nái lấy kinh nghiệm.
thu mua tho khu vực mieb nam 01663711776 bao tiêu cân thi liện hệ mình nha
bạn ở tỉnh nào miền nam

hic, nói chiện với bạn mệt quá.
Cứ như dạy cho em bé kinh doanh ấy.
CÓ nhiều cách để khi bạn cần họ đến bắt. Người VN nói chung rất tôn trong: TÌNH NGHĨA, bạn làm thế nào để xây dựng mối quan hệ mà khi họ không cần vẫn đến bắt cho bạn, thế mới hay :kiss1:
Nói ra bể hết cả mánh :10^:

CÒn không làm đc thì vẫn có cách: (nói thiệt là chẳng muốn chia sẽ cho bạn, ở đời khôn thì sống dại thì chết. Mình giúp bạn chả khác nào hại người khác) :madflame: Nếu số lượng thỏ tiêu thụ là có hạn, Bạn phải đưa ra chiến lược cạnh tranh với các hộ nuôi xung quanh. Khi bạn đưa ra ưu đãi cho ông lái thỏ tốt hơn, thì mỗi khi ổng cần, ổng sẽ bắt thỏ của bạn đầu tiên. Như vậy vẫn đảm bảo tiêu chí đầu ra.
Cạnh tranh thế nào bạn tự nghiên cứu nhé :unsure: Bày ra mọi người cũng áp dụng thì bằng nhau, kéo đến lợi nhuận của ngành nuôi thỏ cả ...QUảng Ngãi xuống thấp thì mình ko gánh nổi tội đâu :8^:
O huê' co nuoi tho dc ko bac

Nếu bạn ở khu vực miền nam thì đa số nơi tiêu thụ là nhà hàng khách sạn quán nhâu...mới đầu thì bạn bên nuôi khoản 30 nái lấy kinh nghiệm.

bạn ở tỉnh nào miền nam
mình ở đông nai bạn nhé

Nuoi tho can nhiu von ko bac oi e it von qua lam an kho khan jo dinh chuyên huong vê`nuôi thõ bsc oi
Huế nuôi nhiều chứ.
Bữa giờ gặp nhiều anh em nuôi thỏ ở huế.

Nuoi tho can nhiu von ko bac oi e it von qua lam an kho khan jo dinh chuyên huong vê`nuôi thõ bsc oi
Nuôi chuyên nghiệp, bài bản thì vốn tầm 100 tr.
Nuôi lắt nhắt, tận dụng được nhà, xưởng, chuồng tự đóng thì 10 tr

Moi nguoi oi cho minh hoi o quang ngai thi truong tieu thu tho hien nay co lon ko ak. Va gia tho thit hien nay khoag bao nhieu 1kg. E chuan bi tinh nuoi tho nhung ma lo dau ra wa nho moi nguoi giup e voi.

Bài viết có nội dung tương tự

Back