Hội nuôi gà ở lương tài - bắc ninh

• Thread starter Nam Phong CP
  • Ngày gửi
Đẳng cấp nuôi gà lai hồ quanh năm mỗi lứa 1000 con
Kinh nghiệp của tui đã dc 4 năm nuôi gà chưa lần đầu tiên bị thất bại. Từ lần sau trở đi chưa lần nao bị thất bại nữa . Lúc nào cũng 1000 em

Kinh nghiệp của tui đã dc 4 năm nuôi gà chưa lần đầu tiên bị thất bại. Từ lần sau trở đi chưa lần nao bị thất bại nữa . Lúc nào cũng 1000 em
Chưa thất bại có nghĩa là sẽ có thất bại trong tương lai. khi đi trên cùng con đường người chưa thất bại sẽ sớm muộn thất bại, còn vấp ngã nhiều rồi thì thành công đang đang đến gần.

Bạn nuôi loại gà gì? mỗi lữa lãi bao nhiêu?, cho ăn cám công nghiệp hay ăn ngô thóc?

Bạn nuôi loại gà gì? mỗi lữa lãi bao nhiêu?, cho ăn cám công nghiệp hay ăn ngô thóc?

Chưa thất bại có nghĩa là sẽ có thất bại trong tương lai. khi đi trên cùng con đường người chưa thất bại sẽ sớm muộn thất bại, còn vấp ngã nhiều rồi thì thành công đang đang đến gần.
Cũng không hẳn bác ạ, có thể bác này học hỏi đc thất bại từ những ng đi trc mà phòng tránh, có tầm nhìn về thị trường...tính toán từng đường đi nước bước rồi. trong tương lai thì khó nói lắm, có thể nay bác ây nuôi gà ngày mai bác ấy vì một lý do nào đó mà k nuôi nữa :D
bác ở xã nào Lương T
Bác ở chỗ nào Lương Tài vậy, e ở Bắc Giang đôi khi e cũng ghé qa đó chơi cho e vào tham quan học hỏi với ^^

Back