Hỏi thăm bồ câu ngọc điền

• Thread starter Khởi Sự Chăn Nu
  • Ngày gửi
Tình hình là sang đầu năm 2014 ít thấy bác Thức BC Ngọc Điền lên Forum, Bác nào biết tin tức, về tình hình chăn nuôi của bác ấy hoặc ở gần thì cho e xin chút thông tin với, suốt ngày hóng mà chẳng thấy bác ý đâu :) , nhớ quá ! (k phải xăng pha nhớt đâu các bác nhé)

ở hn tìm được đầu ra cho bồ câu chưa bạnở hn tìm được đầu ra cho bồ câu chưa bạn

E vẫn đang gây đàn, chưa bán bác ạ ! :) Cũng quan sát thấy 1 số nhà hàng có dùng BC nhưng chưa vào tìm hiều và chào hàng, vấn đề này chắc khoảng nửa năm nữa sẽ thực hiện !
moi mua 1 cap bo cau ngoc dien ma het 600k

Chim đang đẻ hả bác ?. Với lại nếu mua ở trại uy tín thì giá đó là đúng rồi. Tất nhiên nếu mua chim thanh lý của những nhà nông bỏ nghề thì chắc giá chỉ =1/3 thôi ! Bác cho xin chút thông tin về trại BC Ngọc điền đi, tình hình dạo này sao rồi?
Giờ bác ý co thương hiệu nên bạn hok thấy ol trên này.
Chả có nhẽ :)

Chào bạn Khởi Sự Chăn Nu!bạn muốn biết tin tức về bác Thức BC Ngoc Điền bạn chỉ viêc hỏi CÓ AI LÀ NẠN NHÂN CỦA TRẠI NĐ KHÔNG ?bạn sẽ có thông tin đầy đủ!
trai nay ban 600k 1 cap.mak lai la cap trong nua chu.minh thay mac qua

Sao toàn thấy thành viên mới toanh vào Comment thế nhỉ :) mà lại là toàn nói xấu BC Ngọc Điền mới hắc chứ

Sao toàn thấy thành viên mới toanh vào Comment thế nhỉ :) mà lại là toàn nói xấu BC Ngọc Điền mới hắc chứ
minh vao bo cau ngoc dien kem mua 1cap bo cau bo me.luc do no noi la ban re thui.300k.minh tuong dau 300k/1cap.xong luc ra tinh tien no keu 600k 2con.ma minh mua 2 con trống ma no ban 600k.minh biet la bi lua nen danh chiu.ngi lai thay minh ngu qua.neu ai muon mua o bo cau ngoc dien thi hay hoi gia ro rang truoc khi mua

Tình hình là do hiện nay tập trung hoàn thành hồ sơ xây dựng cơ sở giết mổ bồ câu Ngọc Điền và chuẩn bị hồ sơ ra mắt Hợp tác xã bồ câu Ngọc Điền nên ít trả lời trên mạng, mong các bạn thông cảm.
Còn tình hình trang trại thì vẫn bình thường; có gì sắp tới khi hoàn thành công việc, mình sẽ có các bài viết trên diễn đàn, tại địa chỉ: http://agriviet.com/threads/kinh-nghiem-ve-nuoi-bo-cau-cong-nghiep.128451/.
Trân trọng cảm ơn quý anh, chị.

Tình hình là do hiện nay tập trung hoàn thành hồ sơ xây dựng cơ sở giết mổ bồ câu Ngọc Điền và chuẩn bị hồ sơ ra mắt Hợp tác xã bồ câu Ngọc Điền nên ít trả lời trên mạng, mong các bạn thông cảm.
Còn tình hình trang trại thì vẫn bình thường; có gì sắp tới khi hoàn thành công việc, mình sẽ có các bài viết trên diễn đàn, tại địa chỉ: http://agriviet.com/threads/kinh-nghiem-ve-nuoi-bo-cau-cong-nghiep.128451/.
Trân trọng cảm ơn quý anh, chị.
Bác là niềm tin của bà con chăn nuôi BC nói riêng, Rất vui đc nghe tin từ bác, chúc BC Ngọc điền ngày càng thành công hơn nữa !

Bác là niềm tin của bà con chăn nuôi BC nói riêng, Rất vui đc nghe tin từ bác, chúc BC Ngọc điền ngày càng thành công hơn nữa !
Chào Khởi Sự Chăn Nu!nếu bạn là MC cho trại NĐ thì miễn bàn...còn bài viết của bạn tuy ngắn gọn nhưng đủ chất để đẩy nhưng người nông dân nhẹ dạ mang một cục tiền tới NĐ để rồi sau một thời gian mang về một cục nợ còn bc chỉ có nước cho thả bay(muốn kiểm chứng rất dễ bạn cứ ghé NĐ vào nhưng ngày thu mua trong tuần bạn sẽ thấy bức súc của nhưng cái gọi là bao tiêu???),Chào bạn,chúc sức khỏe!

Chào Khởi Sự Chăn Nu!nếu bạn là MC cho trại NĐ thì miễn bàn...còn bài viết của bạn tuy ngắn gọn nhưng đủ chất để đẩy nhưng người nông dân nhẹ dạ mang một cục tiền tới NĐ để rồi sau một thời gian mang về một cục nợ còn bc chỉ có nước cho thả bay(muốn kiểm chứng rất dễ bạn cứ ghé NĐ vào nhưng ngày thu mua trong tuần bạn sẽ thấy bức súc của nhưng cái gọi là bao tiêu???),Chào bạn,chúc sức khỏe![/QUOTE
:) ! Chỉ cần nhìn số lượng bài viết và like của bác là đã cảm thấy thiếu độ tin tưởng rồi ! Nói thẳng ra mình ở HN, BC Ngọc điền ở Trong Nam, Và mình là tầng lớp 8x đời cuối, chính vì vậy mình có lập trường khá vững, và rất khó có thể khiến mình thay đổi niềm tin của mình về một điều gì đó mà mình đã tin tưởng, trừ khi mắt thấy tai nghe. Còn bác nói BC Ngọc Điền lừa gạt bà con thì thực sự chắc 10 người đọc chỉ có 2 người tin bác thôi !
Còn về vấn đề gọi là bao tiêu, theo mình nghĩ, khi đã làm ăn lớn thì uy tín luôn cần phải đặt lên hàng đầu, BC NĐ bao tiêu cho bà con nhưng cũng phải có những tiêu chuẩn tối thiểu nào đó để tuyển lọc chim, chứ đâu phải cứ mang chim đến là tính tiền đâu, chim bệnh, chim cọc, chim chết cũng thu mua hả bác? Ngay cả nếu bác là người tiêu dùng thì bác có ăn con chim BC khi mà nó không đáp ứng đc khẩu vị và thẩm mỹ của bác k?, chưa nói đến những nhà hàng....
Còn Thật sự thì trong kinh doanh việc nói xấu nhau là việc làm hết sức vô văn hóa, thay vì nói xấu, nói đểu thì dành thời gian đó mà ngủ cho khỏe :) !

like cho bác khởi sự chăn nuôi,những người làm mãi không phát triển được là do họ không đầu tư suy nghĩ cách làm,đầu óc suốt ngày chỉ nghĩ cách phá hoại người khác khi họ thành công hơn mình thui

like cho bác khởi sự chăn nuôi,những người làm mãi không phát triển được là do họ không đầu tư suy nghĩ cách làm,đầu óc suốt ngày chỉ nghĩ cách phá hoại người khác khi họ thành công hơn mình thui

:), hình như cái bác xybeo kia cũng mới nuôi thì phải, k hiểu sao lại đi ngoáy người khác vậy ! Mà bác chuyển trại xong chưa, làm vài tấm hình lên cho mọi ng tham quan với đi, chắc khoảng 2 tháng nữa e cũng chuyển . hehe

Chào Khởi Sự Chăn Nu!
Chào Khởi Sự Chăn Nu!bạn nói rất đúng và tôi cũng vậy chỉ tin vào những gì mà mắt thấy tai nghe, nhưng khác ở bạn là tôi thấy tại trại NĐ còn bạn thấy trên phương tiện thông tin đại chúng và vâng vì tôi biết bạn ngoài bắc nên bài viết của tôi chỉ muốn gởi đến nhưng người nông dân chân chất không có điều kiện sử dụng máy tính và muốn đầu tư vào bc NĐ, biết đâu con cháu của họ lên mạng đọc đươc để họ có một phút suy nghĩ lại còn hơn là chỉ nghe nghe thấy thấy và cứ giữ vững cái lập trường tôi ...tôi thấy ...thấy..trên .trên mạng để rồi ủa ủa ai mà biết,Chuc sức khỏe!

Chào Khởi Sự Chăn Nu!

Chào Khởi Sự Chăn Nu!bạn nói rất đúng và tôi cũng vậy chỉ tin vào những gì mà mắt thấy tai nghe, nhưng khác ở bạn là tôi thấy tại trại NĐ còn bạn thấy trên phương tiện thông tin đại chúng và vâng vì tôi biết bạn ngoài bắc nên bài viết của tôi chỉ muốn gởi đến nhưng người nông dân chân chất không có điều kiện sử dụng máy tính và muốn đầu tư vào bc NĐ, biết đâu con cháu của họ lên mạng đọc đươc để họ có một phút suy nghĩ lại còn hơn là chỉ nghe nghe thấy thấy và cứ giữ vững cái lập trường tôi ...tôi thấy ...thấy..trên .trên mạng để rồi ủa ủa ai mà biết,Chuc sức khỏe!
Dù sao thì cũng k bít nói gì . hi

:), hình như cái bác xybeo kia cũng mới nuôi thì phải, k hiểu sao lại đi ngoáy người khác vậy ! Mà bác chuyển trại xong chưa, làm vài tấm hình lên cho mọi ng tham quan với đi, chắc khoảng 2 tháng nữa e cũng chuyển . hehe
ok bác khi nào xong sẽ up lên để anh em cho ý kiến,ở trên mình làm sàn dưới ao thì nuôi cá hi

Bài viết có nội dung tương tự

Back