hỏi về các trại bò sữa ở miền nam

• Thread starter toiyeuchannuoi
  • Ngày gửi
Xin chào!

mình sắp đi thực tập 2 tháng, mình muốn tìm 1 trại bò sữa quy mô khoảng 100con đang vắt sữa ở các tỉnh miền nam

trước đây mình có dự tính xin vào Trung tâm huấn luyện gia súc lớn - trại bò bến cát Bình Dương nhưng không ai quen với trại đó nên không gửi mình vào được

nhiều ngày nay mình lên mạng tìm các trang web nhưng không đâu ra đâu cả, thời gian thực tập thì dài và mình lại yêu thích con bò đặc biệt là bò sữa nên muốn tìm 1 trang trại nào để có thể vừa thực tập vừa được học hỏi kinh nghiệm

ai biết trại bò sữa nào chỉ giúp mình với. Cảm ơn những ai có lòng tốt

Xin chào!

mình sắp đi thực tập 2 tháng, mình muốn tìm 1 trại bò sữa quy mô khoảng 100con đang vắt sữa ở các tỉnh miền nam

trước đây mình có dự tính xin vào Trung tâm huấn luyện gia súc lớn - trại bò bến cát Bình Dương nhưng không ai quen với trại đó nên không gửi mình vào được

nhiều ngày nay mình lên mạng tìm các trang web nhưng không đâu ra đâu cả, thời gian thực tập thì dài và mình lại yêu thích con bò đặc biệt là bò sữa nên muốn tìm 1 trang trại nào để có thể vừa thực tập vừa được học hỏi kinh nghiệm

ai biết trại bò sữa nào chỉ giúp mình với. Cảm ơn những ai có lòng tốt

Rat tiec trang trai bo cua anh la bo sinh san, bo thit,ko phai la bo sua; neu khong thi anh giup em duoc roi

ở Cần Thơ có nhiều trại bò sữa....Nếu cần thì lien lạc mình gioi thieu cho
anh cứ z hoài, em nói em qua cần thơ khám bệnh sẵn tiện qua gé thăm trại bò sữa 40 con gì a nh nói đó. với xin ít hom cỏ VA06 về trồng mà anh ko trả lời gì hết . nt dt cũng ko tl nt zalo cũng z luôn :-(
em cũng ko có làm phiền gì anh nhiều đâu. tại vì em thích bò nên muốn đi xem thôi hà :-(

Back