Hỏi về giá của gà thả vườn

• Thread starter transangtoa
  • Ngày gửi
Tôi tên Sáng Tỏa ở cà mau. Hiện tại tôi đang nuôi gà thả vườn ( ăn 100% lúa). vì lần đầu tiên nuôi, nên tôi không biết giá thị trường là bao nhiêu?. Vậy cho tôi hỏi, với gà tôi nuôi ăn lúa thả lang như vậy thì giá cả thị trường tối thiểu là bao nhiêu trên 1kg ạ?.xin cảm ơn mọi người đã xem.

Không biết giá ở đó thế nào ở HN giá bán lẻ 130-150k ( nếu thóc không thì có thể lên 160 )
bán xô gà đá công nghiệp là 95
:)) bác ra HN nuôi đi

Không biết giá ở đó thế nào ở HN giá bán lẻ 130-150k ( nếu thóc không thì có thể lên 160 )
bác làm mối trung gian đi. em nhận cấp cho bác. đảm bảo gà ta ngon. chỗ e vĩnh phúc gà trống ta ngon loại 1 bây giờ cận tết mới đc 110k/1kg

bác làm mối trung gian đi. em nhận cấp cho bác. đảm bảo gà ta ngon. chỗ e vĩnh phúc gà trống ta ngon loại 1 bây giờ cận tết mới đc 110k/1kg
:D em không trong lĩnh vực này nên cũng không tham gia được.

Chỉ có ở HN giá bán lẻ nhỉnh hơn chút, chứ giá bán buôn tại trại cũng vẫn bình thường, loại bán chăn thả giá tầm 90k/kg. Loại giá trên 100k/kg là gà đúng chất thả vườn, gà đồi ngon. Tuy nhiên đến tay người tiêu dung trong nội thành coi chừng dân buôn trà trộn gà thả vườn xịn và loại bán thả vườn. Hôm Tết ông Táo giá bán lẻ trung bình cứ 120k-130k

Back