Họp mặt đầu năm anh em ai thích thì tham gia!!!

Thực sự cá nhân tôi không thích kiểu đi off mà như đi dự hội nghị ngành. Rất nhiều anh em khi tham gia off cuối năm miền bắc muốn có thời gian hơn nữa cho việc tìm hiểu nhau, tìm kiếm cơ hội hợp tác. Vậy nên chúng ta nên gặp nhau vào dịp đầu năm AL. Thời gian dự kiến sau rằm tháng giêng. Địa điểm có thể chọn đâu đó, không nhất thiết phải ở HN.
Vậy mọi người cho ý kiến, đề chốt thời gian và địa điểm trước Tết!!!!

Thành thật xin lỗi anh Quang và các bác. Sáng mai em có chút công việc đột xuất, định là đến gặp mặt các bác rồi cafe tý để chiều đi làm việc mà không đc rồi. Hẹn các bác lần sau nhé. Hóng tin tức của các bác!

Ruộng bác Quang chụp là e biết ở đâu rồi. Bác có trồng rau gần ruộng bác Khoa khu bộ công an k?

Cuối cùng thì buổi họp mặt đã diễn ra vui vẻ. Tuy không đông nhưng cũng đủ một mâm. Anh em tìm hiểu về nhau, biết được định hướng hợp tác. 4h chiều buổi hợp mặt kết thúc.
Chúc mọi người thành công và hẹn gặp lại!!!
Không có nhiều, chỉ có 1 cái ảnh.
Từ trái sang phải: Phước, Minh, Sơn(Ba Vì), Quang, Sơn (Ninh Bình), Tấn (Nam Định), Tùng (Thái Nguyên)

Đúng ra 2 mâm mà ae về trc 1 mâm chứ anh. Cảm ơn các anh. Hnay e đc 1 sàng khôn

Hôm nay em bận việc đột suất nên đành chia tay các anh sớm mà vẫn chưa kịp nói lời cám ơn.chân thành cám ơn các anh và hi vọng sẽ được gặp gỡ các anh nhiều hơn nữa.

hôm t7 đc ngồi diện kiến với các anh em mở mang dc rất nhiều

theo em ko cần đông, dc đến đâu xào đến đó, đủ 1 mâm là vui rồi, tiếc k ngồi dc vì đầu h chiều có chút cviec phải gquyet, mà sao có ít ảnh thể anh Quang ơi?

Em Tấn NAM ĐỊNH alo lại cho anh cái nhé (A. Phước - 0904119649). Thanks!

Chán quá hum đấy lại xảy ra chuyện đâm chả đc đi cung các bác. Bác Minh mua đất chỗ nào r? Đang triển gì chưa ạ?

Chán quá hum đấy lại xảy ra chuyện đâm chả đc đi cung các bác. Bác Minh mua đất chỗ nào r? Đang triển gì chưa ạ?
Chưa có gì. Còn đang đi học nghề nông. Mấy anh em ở gần nhau tụ tập cũng dễ mà. Hôm nào vào phố ới anh nhé. 0903437884

Back